ดู: 1571|ตอบกลับ: 8

[เสริมคาง] รีวิวเสริมคางแบบธรรมชาติที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ รับรองไม่โป๊ะแน่นอนค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่าซิสสสสส ที่ติดตามดั้งโด่งทั้งหลาย ชื่อทรายนาจา
ทรายก็จะมารีวิวคางที่ทรายเพิ่งไปทำมากับโรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้เพื่อนๆชมกัน
มีหลายคนถามทรายเยอะมากในเฟสว่าไปทำไรมาดูหน้าเปลี่ยนไป คางแหลมขึ้น
แต่ก็ยังดูเนียน ไม่โป๊ะ ดูพอดิบพอดี พี่ทรายฉีดหรือเสริมค่ะ บลาๆๆ ถามมาเยอะทรายจัดให้ค่ะ
.
.
ทรายเข้าไปทำคางกับคุณหมอปวลิน ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ รพ.ตั้งอยู่แถวพระรามห้านะคะ
ถ้าขับรถผ่านก็จะเห็นเลยว่าใหญ่มากๆ เหมือนเป็นรีสอร์ตเลยค่ะ อลังการมากกกก
ที่ทรายเลือกให้เลอลักษณ์ทำคางให้ เพราะว่า เลอลักษณ์เป็นโรงพยาบาลใหญ่ ทำศัลยกรรมโดยเฉพาะ
ซึ่งแน่นอนค่ะ การเป็นโรงพยาบาลใหญ่จะมีข้อดี ตรงที่มีทีมแพทย์ที่ชำนาญการ ที่สำคัญกว่านั้นคือ
มาตรฐานและคุณภาพ ไม่ไก่กาอาระเล่แน่นอนค่ะ ทรายศึกษาข้อมูลมาหลายเดือนเหมือนกัน
จนแน่ใจว่า อยากทำกับที่นี้ ก็เลยเข้ามาติดต่อจองคิวดูค่ะ ใช้เวลาไม่นานนะคะสำหรับขั้นตอนต่างๆ

ก่อนทำค่ะ ทรายต้องใช้แอพตลอดน่าจะได้ไม่บาน ผมก็เอาลงมาปิดเยอะๆด้วย 555

พอถึงวันผ่าตัด ทรายได้ทำกับคุณหมอปวลิน เป็นคางแบบ USA จะมีความนิ่มและยืดหยุ่นสูงมาก
สำหรับกระบวนการผ่าตัด ตลอดเกือบชั่วโมง ทรายไม่รู้สึกตัวเลยค่ะ เพราะไม่เจ็บเลย สบายมาก
คุณหมอก็ใจเย็นและมือเบา สมแล้วที่เป็นมืออาชีพ และประสบการณ์สูงจริงๆ
บรรยากาศในการผ่าตัดก็ไม่เคร่งเครียดนะคะ สบายๆเหมือนมาทำสวยทั่วไป ไม่อึดอัดอะไรค่ะ
เสร็จปุ๊ปกลับบ้านได้เลย มียาให้กลับมาทานเรียบร้อยค่ะ

หลังทำทันทีค่ะ ไม่เจ็บเลย สบายย

ถามว่าความรู้สึกเป็นยังไง มันไม่เจ็บนะคะ ยาชาหมดก็ไม่เจ็บ เพียงแค่จะตึงๆใต้คางนิดหน่อย
ตอนแรกเลยทรายแนะนำว่า อย่าพยายามไปจับ หรือไปส่องกระจกมาก เพราะจะทำให้นอย
อาจจะบวมๆอยู่ในช่วงแรก แต่เดี๋ยวก็หายค่ะ ทานอาหารอ่อนๆไปในช่วงแรก รอแผลโอเคก็ทานได้ปกติแล้วค่ะ
การทำคางมันง่ายมากเลยค่ะ และหายเร็ว ทรายก็อยากแนะนำเพื่อนๆต่อนะคะ
อย่าไปลังเลเลยค่ะ ไม่ต้องกลัวเจ็บ เพราะไม่เจ็บเลย แถมผลลัพธ์ที่ออกมามันคุ้มค่ามากจริงๆ
ตอนนี้ฟินมาก หน้าเรียวขึ้น มีคางแล้ว แต่งหน้าอะไรก็สบาย ถ่ายรูปก็ไม่ต้องหามุมนานอีกต่อไปค่า

อันนี้ปัจจุบันค่ะ มีคางแล้ว ไม่ต้องใช้แอพอีกแล้วค่า เปิดผมได้สบายเยยย อิอิ
โพสต์ 2017-3-6 11:44:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าดูเรียวขึ้นนะคะ
โพสต์ 2017-3-30 16:28:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวสวยมากค่ะ หลังเสริม
โพสต์ 2017-3-30 22:44:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวสวยนะ
โพสต์ 2017-4-1 09:31:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัยค่ะ
โพสต์ 2017-4-21 16:34:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าดูเรียวสวย
โพสต์ 2017-6-12 16:55:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวสวย
โพสต์ 2017-6-22 16:30:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้