ดู: 893|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวตาสองชั้น ดวงตาดูกลมโตกับหมอคมที่เมโกะคลินิก

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนทำ
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ เราชื่อพลอยนะ จะมารีวิวตา2ชั้นที่เมโกะ By.หมอคม ค่ะ เรามีปัญหาหนังตาตกดูไม่มีราศีเลยเหมือนคนง่วงนอนตลอดเวลา แล้วเราก็เป็นพริตตี้ คือต้องสวยอะค่ะ เลยหาข้อมูล รีวิวต่างๆหลายๆที่ จนมาเจอรีวิวทำตา2ชั้นของเมโกะคลินิก โดยหมอคม สวยมากค่ะ ดูเป็นธรรมชาติ ในใจอยากได้แบบนี้อยู่แล้ว เลยเข้าไปปรึกษาที่คลินิกก่อน คุณหมอใจดีมากค่ะ พูดเพราะ ถามเราว่าเราอยากทำประมาณไหน เราก็บอกปัญหาของเราไปอย่างละเอียด  เพราะถ้าตาสวยทุกอย่างบนหน้าก็จะสวยตาม อิอิ เราคิดแบบนั้น   ตาสวยแต่งหน้าก็สวยไม่แต่งก็สวย เราเลยเลือกทำตาก่อนเลย

ก่อนทำ
จนมาถึงวันที่ทางคลินิกนัดมาทำตา เราตื่นเต้นมาก กลัวไปหมด กลัวเจ็บ กลัวออกมาไม่ได้ดั่งใจคิด ที่ไหนได้ไม่เจ็บเลยค่ะ คุณหมอมือเบามากๆ ละแล้วก็เสร็จแบบไวมาก ยังไม่ทันหลับเลย 555 คุณหมอบอก 1 อาทิตย์ชั้นตาจะเริ่มค่อยๆสวยขึ้น

วันที่ 4

วันที่5

ตอนนี้ 4 เดือร แล้วค่ะ
ประทับใจมากๆค่ะ ไม่ผิดหวังเลย ชั้นตาเท่ากัน ตาดูสวยขึ้น แต่งหน้าก็ไม่ยากเหมือนเมื่อก่อน  เป็นคลินิกที่ดูแลอย่างดี ตั้งแต่พี่พนักงานรับรถ พี่ๆในคลินิก และที่ขาดไม่ได้เลยคือ คุณหมอคม ผู้สานฝันพลอยให้เป็นจริง ทุกวันนี้ มีงานพริตตี้โทรมาไม่ขาดสายเลย  ขอบอกว่ารับประกันเลยว่าที่นี้เชื่อถือได้ คุณหมอมีประสบการณ์มายาวนาน และบริการอื่นๆของเมโกะก็มีมากมาย ถ้าเพื่อนๆคิดจะทำสวยคิดถึงเมโกะคลินิกนะคะ

4 เดือน
ชั้นตาสวยมากเลยค่ะ ^^
สวยมากเลย ค่าเสียหายเท่าไหร่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้