ดู: 2231|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] รีวิวผู้ชาย กับประสบการณ์ดูดไขมันหน้าท้อง สร้าง six-pack ด้วยเครื่อง vaser smooth ที่สยามลอฟท์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Kasidit.J เมื่อ 2016-12-17 00:32

สวัสดีครับ สมาชิกใหม่รายงานตัว วันนี้ขอมาบอกเล่าเกี่ยวกับประสบการณ์ดูดไขมันหน้าท้องของผมเอง และเป็นประสบการณ์เข้าคลินิกความงามครั้งแรกด้วย  คือผมเป็นคนตัวใหญ่ แต่ไม่ได้อ้วนนะครับ ก่อนหน้านั้นก็มีน้ำหนักเกินบ้าง แค่ไปวิ่งออกกำลังกายนิดหน่อยน้ำหนักก็กลับสู่ปกติ  แต่ช่วงหลังๆ มีปัญหาเกี่ยวกับ “พุง” รู้สึกว่าพุงเริ่มยื่นชัดเจน  กลุ้มใจครับ รู้สึกไม่มั่นใจ ไซส์เสื้อผ้าก็ต้องเปลี่ยนใหม่หมด พยายามซิทอัพเท่าไหร่พุงก็ไม่ยุบ อยากกลับมาหุ่นดีมีกล้าม มีซิคแพ็ก ฮ่าๆ

ผมลองถามหลายๆคนที่เป็นเซียนวงการความงาม เค้าก็บอกให้ดูเรื่องเครื่องมือที่ใช้ เลือกแพทย์ที่มีประสบการณ์ ดูว่าคลินิกได้มาตรฐานแค่ไหน ก็มีข้อมูลจากรุ่นพี่ตัวเล็ก เค้าเคยปรับเปลี่ยนหุ่นตัวเองจนพวกผมทึ่งมาแล้ว จากสาวไซส์ใหญ่กลายเป็นผู้หญิงตัวเล็ก พี่เค้าแนะนำให้ไปที่สยามลอฟท์คลินิก ย่านสยามสแควร์ ตัวแม่แนะนำ+แจกแจงรายละเอียดขนาดนี้ ผมนี่รีบเลยครับ โอนเงินจองคิววันนั้นเลย พอถึงกำหนดเข้าไปดูดไขมันได้เจอคุณหมอผู้หญิงใจดี ชื่อคุณหมอหนึ่ง พญ.จิรนนท์ ฝ่ายสูน ส่วนเครื่องที่จะใช้ดูดไขมันมีชื่อว่า เครื่อง VASERsmooth เห็นว่าที่สยาม ลอฟท์ คลินิกเป็นรุ่นใหม่ล่าสุด มีความปลอดภัยสูงมาก สามารถดูดไขมันได้มากถึง 90% ช่วยสลายไขมัน ลดน้ำหนัก และกำจัดเซลลูไลท์ได้ในเวลาเดียวกัน สุดยอด!

ช่วงที่กำลังให้คุณหมอดูดไขมัน พวกเราสามารถบันเทิงเริงใจกันได้นะครับ อยากดูหนังฟังเพลงอะไรก็เตรียมมาเลย คุณหมอไม่ได้ให้ยาสลบ เข็มที่ใช้ก็ไมได้ใหญ่มาก แผลเล็กไม่น่ากลัวเหมือนตอนนั่งดูพวกคลิปรีวิวดูดไขมัน  

หลังทำเสร็จผมก็ออกมาถ่ายภาพกับคุณหมอหนึ่งได้เลย เพราะไม่ได้มีอาการเจ็บอย่างที่คิด ทีแรกคิดว่าต้องลาพักร้อนซะแล้ว ฮ่าๆ ดีที่มาตามคำแนะนำของรุ่นพี่ คุณหมอจัดการให้ดีมากครับ  ยิ่งผู้ชายแบบผมนี่ฟื้นตัวเร็ว (ผมออกกำลังกายประจำร่างกายแข็งแรงดี)

ตอนนี้รู้สึกว่ากล้ามเนื้อเริ่มปรับกระชับเข้าที่มากขึ้น คุณหมอบอกว่าผลลัพธ์จะชัดเจนมากขึ้นภายใน 2 เดือน ต้องขอบคุณรุ่นพี่ตัวเล็กที่แนะนำ , น้องพนักงานที่ให้ข้อมูลเป็นอย่างดี ที่สำคัญขอบคุณหมอหนึ่งที่ใส่ใจทุกขั้นตอนของการรักษานะครับ ผมพิสูจน์แล้วที่ Siam Loft Clinic เจ๋งจริงเรื่องดูดไขมัน ยกนิ้วให้เลยคร้าบบ ระหว่างนี้ดูพุงไปก่อน เดี๋ยวผมจะถ่ายรูปหลังดูดไขมันหน้าท้องให้ดู เพื่อเทียบว่าพุงจะยุบลงแค่ไหน ยังไงฝากเพื่อนๆรอติดตามกันด้วยนะครับ : -)

.
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้