เจ้าของ: ่jiratha_chana
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] เสริมจมูกครั้งแรกที่ดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
น่ารักอยู่แล้วยิ่งดูสวยขึ้นเยอะเลยน๊าา..
เพื่อนเเนะนำที่ดีมอร์คลินิกเหมือนกัน ของเพื่อนสวยมาก
สวยคร้า พี่สาวเพิ่งไปทำมา เห็นว่าหมอมือเบามากๆ
อยากไปทำที่ดีมอร์คลินิกมากๆ พี่สาวไปทำมาเเล้วสวยมาก
ว้าาวว!!!ทรงสวยรับกับใบหน้ามาก คุณหมอเก่งสุดยอด
สวย คมขึ้น ทำแล้วดูหน้าเรียวด้วยนะคะ
จมูกสวยมากๆเลย เหมืออกมาพร้อมตั้งแต่ในท้องแม่เลยนะคะ

สวยเป๊ะมากๆคร้า ราคายังงัยคะที่นี่ อยาดได้แบบนี้
ทำนานไหมคะ กลัวตอนฉีดยาชา

ราคาเท่าไรคะ จมูกสวยมากคะ
อยากเข้าไปปรึกษาก่อน ต้องจองคิวไหมจ้ะ สนใจมากๆ
ทำมานานยังอ่ะ สวยหน้าเปลี่ยนเลย
จองคิวนานไหมคะ ที่นี่มีแต่เคสสวยๆ
ทรงแบบนี้ธรรมชาติมากเลยค่ะ
สวยมากๆนะคะ
จมูกธรรมชาติเลยนะคะ  บวมช้ำนานไหมคะ
ชื่นชอบผลงานคุณหมอมากเลยคะ
อยากเข้าไปปรึกษาต้องจองคิวไหมคะ

ทรงสวยดีนะค่ะ ที่นี้ตอนนี้มีโปรมั้ยค่ะ
ทำจมูกออกมาธรรมชาติเลยนะคะ บอกราคาได้ไหมคะ แฮ่ๆๆ อยากรู้นะคะ
วางใต้กับวางบน ต่างกันยังไงคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้