ดู: 78066|ตอบกลับ: 84
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] เสริมจมูกครั้งแรกที่ดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคร้าเพื่อนๆทุกคนที่สนใจเรื่องการเสริมจมูก เราชื่อเปิ้ลนะจร้า
วันนี้เราจะมาบอกความรู้สึกก่อน-หลังการเสริมจมูกที่ดีมอร์ คลินิก
และมีรีวิวมาฝากเพื่อนๆให้ดุกันด้วยจร้า
>เราอยากทำจมูกมานานมาก ศึกษามาอยู่หลายปี และเห็นคนทำจมูุกเยอะและมีทั้งข้อดีและข้อเสีย
ที่เราไม่กล้าทำเพระากลัวว่าจะทำออกมาแล้วไม่สวย ไม่เข้ากับรูปหน้า ไม่ปลอดภัย กลัวทะลุ กลัวเบี้ยว
พูดง่ายๆกลัวทุกอย่าง มีอยู่วันนึงได้มีโอกาสกดเข้าไปในเพจดีมอร์คลินิกในเฟสบุค เห็นรีวิวเยอะมาก
สวยๆเพียบ ทรงที่เราต้องการก็มี และมีรานละเอียดทุกอย่างเยอะมากเกี่ยวกับการเสริมจมูก ไม่หวงข้อมูลกันเลยทีเดียว
แค่นี้ก็อยากทำให้เราอยากเสริมจมูกมากขึ้นมั่นใจอยากรีบทำเร็วๆเลยจร้า ตัดสินใจนัดโทรคิวเพื่อจะเข้าไปคุยกับคุณหมอตุ๊ก ปาลิดา
คุณหมอน่ารักอธิบายละเอียดมาก พี่ๆเลขาก็ดูแลเป็นอย่างดีเทคแคร์มาก ที่ดีมอร์คลินิกมี
**เทคนิคการว่างซิลิโคน ใต้เยื้อหุ้มกระดูก** ที่ไม่เหมือนคลินิกอื่นทั่วไป
วิธีนี้จะช่วยล็อกซิลิโคนกับจมูกให้ไม่เกิดการเบี้ยว เอียงง่าย ที่สำคัญเววลาทำออกมาแล้วสวยธรรมชาติรับกับหน้ามากจร้า
ส่วนเรื่องทะลุ คุณหมอจะดูจมูกเราก่อนว่า เนื้อจมูกมีมากน้อยแค่ไหน จากนั้นคุณหมอจะเลือกและเหลาซิลิโคนเคสbyเคส
เพื่อความปลอดภัยมาเป็นอันดับ1 พอเราปรึกษาคุณหมอเสร็จเราก็มั่นใจอยากทำจมูกที่ดีมอร์คลินิก นัดคิวจองคิวเร็วมาก ตื่นเต้นที่สุด
>>ในที่สุดก็มาถึงวันขึ้นเขียงจร้า ไม่ใช่ๆ วันผ่าตัดตื่นเต้นมาก ก่อนผ่าตัดคุณหมอจะฉีดยาชาหลายจุด แต่จะบอกว่ามือเบามากๆ คุณหมอจะพูดจาเป็นกันเองตลอดเพื่อลดอาการกลัวเกร็งของเรา เห้ยดีอ่ะ แถมมือเบาจริงๆจร้า
>> นี้เราพิมเยอะๆปจริง มาดูรูปรีวิวก่อนเสริมจมูกจนวันแรกที่ทำเสร็จกันดีกว่า
นี้คือรูปก่อนศัลยกรรมจมูกนะจร้า

ก่อน-หลังเสริมจมูก พี่เลขาคุณหมอส่งมาให้ดูจร้า เห็นถึงความแตกต่างความโด่งของจมูกได้อย่างชัดเจน

1-9วันที่ยังไม่ตัดไหม

1เดือนกว่าผ่านไปจร้า

ทำมานานยังอ่ะ สวยหน้าเปลี่ยนเลย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ningningza เมื่อ 2017-2-27 09:55

สนใจอยากทำจมูกค่ะ อยากได้แบบปลายจมูกหยดน้ำข้าวอ่ะค่ะ
รับทำเว็บไซต์ ลำปาง
สวยมากๆเลยคะ ปัจจุบันนี้กี่เดือนเเล้วนะคะ
สวยมากคร่าาา
ราคาเท่าไรคะ สวยมากคะ
เราทำคางกับจมูกที่ We clinic ออกมาสวยมากเลย
สนใจดีมอร์คลินิกเหมือนกันคะ คุณหมอทำสวยมากๆ
อยากทำจมูกกับคุณหมอตุ๊กมากๆ
เจ้าของกระทู้น่ารัก รีวิวละเอียดมาก
อยากไปทำที่นี้มากๆเลยคะ
หน้าเปลื่ยนไปเลยนะคะ สวยจังค่ะ
กำลังศึกษาดูผลงานคุณหมอตุ๊กอยู่เลย สวยมากๆ
ราคาเท่าไรคะ สนใจคลินิกนี้มากๆๆ
สวยมากๆเลยนะคะ ตอนนี้มีโปรดีๆไหมคะ ที่ดีมอร์ นะคะ
ทรงสวยดีนะคะ ดูเป็นธรรมชาติดีคะ
ที่นี่มีเเต่เคสสวยๆ ทั้งนั้นเลยนะคะ
ทรงสวยมากเลย เป๊ะ ปังเวอร์!!!
เดือนหน้าถึงคิวเราแร้วววว!!!
รูปหลังทำทันทีหน้าเปลี่ยนเลยอ่ะ ไม่บวมไม่ช้ำเลย
ทำออกมาเเล้วโอเคมากเลยค่ะ ที่นี่คุณหมอทำเก่งมาก
ธรรมชาติมากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้