ดู: 1049|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] เข้ามาตัดแต่งตาบนที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ อายุมิใช่อุปสรรคจริงๆ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ พี่ชื่อแก้วนะคะ
พอดีว่าพี่เพิ่งไปตัดแต่งตาบน ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ เลยอยากมาแชร์คะ
เอาเป็นว่าอาจจะไม่อธิบายยืดเยื้อนะคะ เพื่อสมาชิกจะได้อ่านสะดวกกัน
เหตุผลหลักที่พี่เข้าไปตัดแต่งตาบน ก็เพาะว่า พี่อายุมากขึ้นค่ะ
หนังตาเริ่มตามากแล้ว ก็เลยอยากทำให้ตากลับมาสดใสเหมือนเดิม
กอปรกับว่าเพื่อนในหมู่บ้านเข้าไปทำศัลยกรรมตกแต่งตาบนมาที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์
พี่เลยสนใจ และคิดว่าโรงพยาบาลมีความเชี่ยวชาญ มาตรฐานความปลอดภัยสูงค่ะ
ไม่น่าจะมีปัญหาอะไรค่ะ เพราะเพื่อนพี่ก็บอกว่าทำแล้วกลับบ้านได้เลย สะดวกดีค่ะ
ก็เข้ามาทำ กับคุณหมอปวลินค่ะ

ก่อนทำไม่กังวลอะไรนะคะ เพราะพี่เชื่อว่าคุณหมอต้องทำออกมาสวยแน่นอนเลยค่ะ
ทำแปปเดียวก็กลับบ้านได้แล้วค่ะ  สะดวกสบายมาก คุณหมอปวลินก็ทำไม่เจ็บเลยค่ะ
มือเบามากๆ เรื่องขั้นตอนพี่ก็รู้ไม่ค่อยละเอียดเท่าไร แต่ทีนี้เขาจะมีเทคนิค
กรีดแผลเล็กและเอาไขมันออกจนหมดจดเลยค่ะ ไม่ต้องกลัวจะไม่สวยเลยนะคะ
พี่แก้วยืนยันเลยค่ะ ว่าสวยจริงๆ

กลับบ้านมาพักผ่อน ทานยาตามที่คุณหมอบอก และก็พักผ่อนเยอะๆค่ะ
ช่วยแรกอาจจะยังล้างหน้าไม่ได้ เพราะแผลจะยังไม่แห้ง ก็ใช้สำลีเช็ดไปก่อนค่ะ
ดูแลง่ายๆ 2 วันแผลก็หายแล้วค่ะ ทานอาหารอ่อนๆไปก่อนสักระยะ
อาการจะดีขึ้นตามลำดับค่ะ อย่างพยายามไปแกะเกา หรือไปแหวกดูมากนะคะ
ผลหลังทำ ประทับใจมากค่ะ พี่พอใจมากๆนะคะ รู้สึกกลับมาสดใสอีกครั้งหนึ่งแล้ว
ไม่เหมือนแต่ก่อนที่ตาเหี่ยวๆ ดูโทรม ดูแก่ ตอนนี้ต่างจากเดิมชัดเจนค่ะ
ฝากไว้ด้วยนะคะ ความสวยระดับมาตรฐานโรงพยาบาล เลือกทำที่เลอลักษณ์เลยค่ะ
คุณหมอมีความชำนาญ เครื่องมือครบครัน บริการดีเยี่ยมจริงๆค่ะ

สาวขึ้นเยอะเลย
ดูสาวขึ้นเลยย
เริ่ดอ่า อยากพาแม่ไปทำบ้าง
ดูเด็กขึ้นเลยค่ะ
ดูดีมากเลยค่ะ
ราคาเท่ารัยค่ะ
ราคาเท่่ารัยครับทำตาบน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้