ดู: 471|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เป๊ะขึ้นด้วยจมูกทรง Idol Nose สวยๆ งานนี้ต้องขอบคุณหมอวรรณาด้วยค่ะสำหรับการเปลี่ยนแปลง

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีค่าทุกคน เราเพิ่งไปทำจมูกมาเลยอยากจะมารีวิวให้เพื่อนๆดูกัน เพื่อประกอบการตัดสินใจเผื่อใครกำลังหาที่ทำอยู่นะคะ

บอกก่อนเลยค่ะว่าเราเป็นคนหนึ่งที่กว่าจะตัดสินใจทำจมูก ใช้เวลานานมาก อยากๆเลิกๆ อยู่นานมาก เพราะกลัวเจ็บค่ะ เหตุผลเดียวเลย ไม่กล้าจะผ่าตัด ไม่ชอบเลยก็ว่าได้ ยิ่งเวลาได้กลิ่นเลือด กลิ่นผ่าตัดยิ่งกลัวค่ะ มือสั่น ตัวสั่นไปหมด แม้ว่าใครจะบอกว่าทำจมูกไม่เจ็บอย่างที่คิดไว้ แต่ก็ยังคงกลัวอยู่ดี แหะๆ ก็เลยหาสถานที่ที่มียาสลบให้ จะได้ไม่ต้องกลัวกับเรื่องนี้ค่ะ ก็พบว่าที่ รพ.เลอลักษณ์จะมี ยาสลบอ่อนๆให้ ก่อนทำผ่าตัดค่ะ เลยตัดสินใจเข้ามาทำที่นี้ อีกอย่างเป็นโรงพยาบาลด้วย ก็เลยคิดว่าปลอดภัยดีๆ

เข้ามาจองคิว ได้ทำกับคุณหมอวรรณาค่ะ จมูกทรงที่ทำเป็น idol nose ค่ะ ตอนนั้นโชคดีมีโปรโมชั่นลดราคาอยู่เลยได้ราคาพิเศษ เลยปะหยัดเงินได้อีกกค่า ที่นี้เค้ามีโปรเยอะอยู่นะคะ ลองติดตามผ่าน page facebook ได้เลยค่ะ จะได้สวยๆคุ้มๆกันนะคะ ต่อๆๆๆ อย่างที่บอกว่าก่อนทำคุณหมอจะฉีดยาสลบเช้าที่แขนค่ะ  เป็นยาสลบแบบอ่อนนะคะ แล้วถึงจะฉีดยาชาตามค่ะ เราหลับยาวเลยค่ะ ไม่รู้สึกตัวเลยจริงๆ ตื่นมาอีกที คุณหมอกำลังแปะแผลขั้นตอนสุดท้ายแล้วค่ะ เสร็จละก็ไปนอนอีกห้องหนึ่ง เป็นห้องพักก่อนกลับบ้านค่ะ ไม่เจ็บเลย

ตอนนี้พอใจมากค่ะ เพราะจมูกเริ่มเข้าที่หมดแล้ว คนรอบตัวชมกันใหญ่ ว่าทำออกมาสวย หน้าเปลี่ยนไป ปังขึ้น เข้ากับหน้าของเราดี ก็ปลาบปลื้ม ยิ้มแก้มปริกันไปค่ะ ต้องขอบคุณหมอวรรณาด้วยค่ะ สำหรับจมูกสวยๆ แท่งนี้ อิๆ
จมูกสวยมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้