1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: lipdaeyeye
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากสวยที่ Dmor Clinic จัดให้..

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากครับ ยิ่่งยุบบวมยิ่งสวย
เจฃคุณหมอมือเบาไหมคะ สวยมากๆเลยค่า
คุณหมอทำสวยจัง ดูรีวิวที่นี้มาหลายรีวิวแล้ว
สวยจัง ชื่อทรงอะไรค่ะ
ทรงจมุกสวยจุงงง ชนะเลิศค่ะ
ปังมากคร้า. ราคาโปรนศยังมีอยุ่ไหมค่ะ
สวยมากเลยค่ะ
สวยค่ะ ตอนทำเจบมากไหมค่ะกัวเข็ม
โหสวยขึ้นเยอะเรยค่ะ ปลายพุ่ง
สวยปังเลยค่ะพักฟึ้นนานมั้ยค่ะ
สวยมากค่ะฑปรนศยังใช้ได้อยู่ไหมค่ะ
ทรงสวยมากเลย จมูกดูมีมิติขึ้น ดูโด่งธรรมชาติดีเพราะก่อนทำก้หน้าสวย
สวยมาาาาก สวยจริงค่ะ
สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก  ชอบทรงนี้อะๆ
โปร นศ 18,000 แล้วถ้าวัยทำงาน มีโปรมั้ยคะ อยากทำค่ะ ^^
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-20 05:57:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Dumex24 ตอบกลับเมื่อ 2016-12-16 22:05
ปังมากกกค่ะทรงจมูกสวยมากราคาแพงไหมค่ะ

ขอบคุณค่าาา   ตอนทำได้โปร นักศึกษา 18000 ค่าาา
ปังมากกกค่ะทรงจมูกสวยมากราคาแพงไหมค่ะ
1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้