ดู: 9505|ตอบกลับ: 71
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยขึ้นจนใครๆก็ทัก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีชาวดั้งโด่ง ชื่อตาล นะคะ แนะนำตัวก่อนวันนี้จะมาแชร์ประสบการณ์การแก้จมูกที่ดีมอร์คลินิกให้ฟังนะคะ
..เดิมทีเป็นคนมีดั้งอยู่บ้าง..แต่มันดูไม่มีมิติเลยไปฉีดฟิลเล่อร์ตรงปลายจมูกพอฉีดมาแล้วปลายมันใหญ่ และสั้น พอเวลาผ่านไปมันเริ่มยุบลงเลยตัดสินใจที่จะแก้เป็นแบบเสริมไปเลยทีเดียวค่ะศึกษามาประมาณ3ปีถึงได้มาเจอที่ดีมอร์คลินก
.... ทำไมถึงตัดสินใจทำที่ดีมอคลินิกหรอคะ? ก็เพราะว่าเห็นจมูกเพื่อนทำที่นี่แล้วออกมาดูเป็นธรรมชาติมากไม่เหมือนคนเสริมจมูก แล้วพอได้มีโอกาสเข้าไปพบคุณหมอเพื่อทำการปรึกษา ก็ประทับใจใน ความใส่ใจของคุณหมอตุ๊กเพราะคุณหมอจะบอกเราว่าเราสามารถทำได้แค่ไหน จะไม่ท ำตามใจเราทั้งหมด ทั้งนี้เพื่อลดความเสี่ยงในการทะลุในอนาคต ก็ประมาณนี้น่ะค่ะ

แล้วหลังที่ทำจมูกแล้วก็แฮปปี้มากเพราะหนึ่งคือไม่เจ็บเลยสองพักฟื้นน้อยสามจมูกออกมาเป็นธรรมชาติมากไม่เป็นแท่ง
หน้าดูได้รูปมากขึ้นมีแต่คนทักว่าสวยขึ้นแต่ไม่รู้ว่าเราไปทำอะไรมา5555+

เป็นไงค่ะนี่รูปตอนฉีดมันอ้วนๆกลมๆปลายใหญ่และสั้นค่ะ อันนี้ใช้แอฟช่วยเอานะคะถ้าน่าสดนี่ตายค่ะ พัง

อันนี้คือหลังแก้แบบเสริมซิลิโคนมานะคะ มีความบวม เป็นเหตุการณ์ปกตินะคะ555+

นี่คือหลังทำประมาณ1เดือนครึ่งนะคะ เป็นไงค่ะ สวยถูกใจมากเลยใครเห็นใครก็ชมว่าสวยขึ้นค่ะสนใจหรือสงสัยตรงไหนถามได้นะคะ พอดีพึ่งเคยเขียนครั้งแรกค่ะ
สวยจังค่ะ คือเข้ากับหน้าเลยเนอะ โอ้ยยยอยากทำ เก็บตังอยุ่สู้ๆนะเรา
สวยรับกับหน้ามากเลยยยย
สวยมากกกกกกค่ะ ไม่ทราบว่าทำกับคุณหมออะไร แล้วราคาแก้เท่าไหร่คะ
สวยมากค่ะปังเลยค่ะ ตอนทำเจ็บมัยค่ะ
สวยมาาาาาาาาากคุณหมอออกแบบให้รึป่าวคะ
ติดต่อช่องทางไหนบ้างคร้า สวยมาก
สวยขึ้นเยอะเลย คิวจองนานไหม พักฟื้นนานแค่ไหนค่ะ
สวยดูดีมากๆค่ะ คือใช้เวลานี่นานไหมคะ
ชนะเริส สวยคร้าจมูกกับหน้ารับกันมากดูไม่เป็นแท่งเลย
ก่อนทำสวยอยู่แล้ว เสริมมาแล้วสวยดูดีมากๆเลยค่ะ
ราคาเท่าไหร่คร้า สวยมากเลยค่ะ
ติดตามดูรีวิวเรื่อยๆค่ะ เห็นของที่นี่ทำสวยมาก เก็บตังค์แปบ
สวยมากๆค่ะ ทำเข้ากับหน้าเลยค่ะ ราคา้ท่าำหร่ค่ะ
มีความสวยหลายระดับ ชอบทรงนี้มากคร้า
ตอนฉีดยาชาเจ็บมากไหมคะ และหลังทำมีอาการเจ็บปวดไหมคะ
สวยมากๆเลยคะ จองคิวนานไหมคะ
กำลังศึกษาข้อมูลอยู่ ที่นี่ทำสวยมากเลย ตอนทำเจ็บไหมค่ะ
แก้มาเท่าไรค่ะ
คลินิกอยู่แถวไหนหรอคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้