เจ้าของ: SawnoiPaPanG
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก By คุณหมอธี แห่ง คลีนิคบางกอกศัลยกรรม ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากค่ะแป้ง
คุณแป้งหายไปเลยอ่ะ มาลงรูปให้ชมอีกจิ อยากเห็นๆ
แล้วเคสแก้  คุณหมอคิดยังไงค่ะ อยากหย่ายยยย..กว่าเดิมอะค่ะ
130#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-28 11:34:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย keeske เมื่อ 2011-2-13 12:06
สวยมากค่ะแป้ง

ขอบคุณค่ะกี้ สบายดีมั้ย
ช่วงนี้เล่นแต่เฟส ไม่ได้เข้า TLBz เลย
131#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-28 11:54:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอั๊บ น้องนม อายุครบรอบ 6 เดือน พรุ่งนี้แล้วค่ะ :)

ไปกินข้าวก่อน เดี๋ยวมาเมาท์ด้วย
อิจฉาตาร้อน 555 สวยมากเลยค่า อยากทำบ้างจังเก็บเงินก่อนอิอิ
133#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-28 13:08:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย SawnoiPaPanG เมื่อ 2011-2-28 11:54
มาอั๊บ น้องนม อายุครบรอบ 6 เดือน พรุ่งนี้แล้วค่ะ

อั๊บเดทน้องนม HBD 6 เดือน นิ่มขึ้นเยอะแล้วค่ะ
พี่ผู้ชายที่ทำงานแกล้งเดินชนแล้วยิ้มเขินๆ บอกว่า นิ่มเหมือนของจริงปกติเลย 555+ นิสัย
ตอนนี้คั๊บหน้าอกปัจจบัน 36D หรือ D75 กำลังสวยเลย ไม่ใหญ่เวอร์และเล็กเกินไป

ตอนนี้ก็ยังนวดปกติเหมือนเดิม แต่อาจไม่ได้ขยันนวดเป็นเวลานานเหมือนช่วงแรกๆ

ขอบคุณที่ยังแวะเวียนมาชมกันนะคะ
ใครที่คิดจะทำ ทำเลยนะคะ แป้งทำเพราะอยากใส่เสื้อผ้าแล้วสวย มันก็สวยจริงๆ อิอิ
134#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-28 13:09:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Sweetberry เมื่อ 2011-2-21 12:39
แล้วเคสแก้  คุณหมอคิดยังไงค่ะ อยากหย่ายยยย..กว่าเดิม ...

เคสแก้แป้งแนะนำให้่ปรึกษาคุณหมอโดยตรงเลยดีกว่านะคะ ^^
ว้าวๆ สวยจังเลย แอบอิจฉา แม่ให้มาน้อย
แวะมาชมรูปใหม่ค่ะคุณแป้ง เปนไงบ้างค่ะ ได้กี่เดือนแล้ว นิ่มดีไม๊ค่ะ บีทำแล้วค่ะได้เกือบ หกเดือนแล้วนิ่มคล้อยปกติดีค่ะ ทำทรงกลมกลางมาแต่ได้รูปทรงหยดน้ำมาค่ะ บีหญิงแท้ค่ะ
กี่วันหายเจ็บค่ะ
สวยจริงๆเลยคุณแป้งน้องโนมอ่ะ รูปใหม่ที่ดิสเพลย์ก้อสวย สวยจนเราตาลุกเป็นเปลวไฟพรึ่บบบบบ มองแล้วคล้าย กบ สุวนันท์เลย
อยากทำบ้างงง อกเราไข่ดาวมาก ไม่มีเรย น้องเราอกใหญ่สวยมาก แอบน้อยใจแม่อะไม่ให้มาเรย
จขกท ทั้งหน้าตา และหุ่น บวกศัลยกรรม perfect สุดๆค่ะ ^^
ตอบกระทู้ SawnoiPaPanG ตั้งกระทู้

สวยดีพี่สาว เป็นธรรมชาติมั๊กๆ
บรรยายได้ละเอียดมากๆเลย ขอบคุณค่ะ ขอให้หายเร็วๆ สวยไวๆ นะคะ
144#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-15 02:56:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะ ไม่ได้แวะมานานเลย ^^
พอดีช่วงนี้แป้งงานยุ่งๆ + กำลังศึกษาศัลยกรรมใหญ่อยู่ ^^
อยากทำจมูกไปพร้อมกันเลยไม่รู้จะไหวมั้ย (T T)
ว่าจะทำช่วงตุลานี้ไม่รู้ว่าจะลางานซักเดือนเดียวจะพอมั้ย
หรือจะลาออกมาพักพื้นอยู่บ้านไปเลย 2 เดือน ค่อยหางานใหม่ทำดี
145#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-15 02:57:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ pattoboy ตั้งกระทู้

ขอบคุณนะคะ มุมกล้องค่ะ
สวยดีคะ อยากไปทำบ้าง กำลังศึกษาและเลือกอยุ่ว่าจะไปทำที่ไหนดี
147#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-15 21:30:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SawnoiPaPanG เมื่อ 2011-5-15 21:31

อับเดทน้องนม อายุครบ 8 เดือนค่ะ
เอาแผลรักแร้มาโชว์ด้วยค่ะ เริ่มจางมากแล้ว
ตอนนี้น้องนมนิ่มขึ้นมากแล้วค่ะ
//ทดลองเทสจากพี่ผู้ชายชนเค้าบอกว่านิ่มเหมือนของจริงปกติเลย
และก็โดนวินมอเตอร์ไซแกล้งเทสประจำ เบรคซะ แต่ไม่เคยถามเค้านะคะเค้าบอกเอง

ตอนนี้ขนาดหน้าอก ยังคง 36คัพ D เหมือนเดิมไม่ลดลงและก็ไม่เพิ่ม
คล้อยกว่าตอนแรกเยอะมากค่ะ ใช้มือคลำก็ไม่เจอขอบแล้วค่ะ
น้องนมกลิ้งไปกลิ้งมาได้ดี ไม่มีผังผืดรัด แต่ยังมีปัญหาหน้าอกซ้ายสูงกว่าขวานิดนึง
แต่หน้าอกเซนเตอร์ปานนมทั้งคู่ คงต้องขยันนวดอีกนาน

//แอบใส่บราตัวเก่งมาโชว์อีกแล้วอายจัง พอดีวันนี้ใส่ตัวนี้พอดี 555+
เดี๋ยวจะว่ากันว่า ยัยแป้งเธอมีชั้นในชุดเดียวหรอยะ 555+ ไม่นะ

สวยๆๆๆๆค่ะ รบกวนหน่อยค่ะพี่แป้งหนูเป็นผู้หญิงแต่แขนมีกล้ามมากจะทำยังไงให้แขนเรียวแบบพี่ได้ค่ะ
385 ของคุณ จขกท ได้ไซส์ใหญ่มาก เราทำกับฟมอพีระ เค้าให้สูงสุดแค่ 325 แต่แค่นี้ก็ไม่ไหวแล้ว 5555+ ดีใจด้วยนะคะ ที่ออกมาปลอดภัย แผลเป็นไม่นูนด้วย สวยมาก ๆๆ ค่ะ รอนวดให้คล้อยๆๆ กว่านี้โน๊ะ จะได้เด้งๆๆ สวยๆๆ
150#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-18 18:41:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใครมี กิ๊ฟว้อยเช่อส่วนลด ของ หมอเทพประตูน้ำ ขายต่อมั่งคะ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้