ดู: 1242|ตอบกลับ: 1

[เสริมจมูก] โดนัท จากจมูกเบี้ยวๆ แก้ที่พีเมด มาดูกันว่าดูดีขึ้นมั้ย

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Donut55 เมื่อ 2016-12-4 23:04

เคยทำจมูกมาแล้วมันเบี้ยวแบบเห็นได้ชัดเลยค่ะ
N69_โดนัท_bf_9183.jpg N69_โดนัท_bf_1081.jpg

เลยอยากแก้จมูก มีเพื่อนแนะนำมาที่ Pmed ตอนแรกไม่ได้อยากทำมาก แต่พอลองมาปรึกษาคุณหมอปิยพล คุณหมอแนะนำว่าที่เคยทำซิลิโคนอย่างเดวมาจมูกเริ่มบางแล้ว เลยตัดสินใจทำ เพราะคิดว่าถ้าทำแล้ว ก็อยากทำให้ดีๆไปเลย ไม่ต้องเสียเวลามาแก้อีกค่ะ

หลังจากทำไปวันแรกนะคะ ไม่ค่อยบวมค่ะ ทีแรกคิดว่าจะบวมกว่านี้ เพราะเป็นงานแก้ แต่ไม่บวมไม่ช้ำเลยค่ะ

วันที่ 3 แล้วก็ไม่มีอะไรน่ากังวลค่ะ

หลังจากนั้น 1 สัปดาห์ก็แกะพลาสเตอร์ออกค่ะ โล่งใจแล้วก็ดีใจมากค่ะ ปลื้มจมูกอันใหม่ ที่ไม่เบี้ยวไม่เอียงแล้ว แล้วยังทรงสวยกว่าเดิมอีกค่ะ

2 สัปดาห์ค่ะ เป็นยังไงบ้างงง จมูกใหม่เค้า ส่วนตัวแล้วชอบนะคะ เข้ากับหน้าดี
N69_โดนัท_2m (2).jpg

พอ 3 สัปดาห์ ก็ออกไปลั้ลลาได้แล้วค่ะ ไม่มีร่องรอยของการไปแก้จมูกเลย สบายๆมากค่ะ
N69_โดนัท_3w (1).jpg

2 เดือนแล้วค่ะ จมูกไม่เบี้ยวแล้วเนอะ

3 เดือนแล้ว หลังแก้จมูกมา โดนัทรู้สึกประทับใจมากเลยค่ะ ชอบจมูกใหม่ จมูกไม่เอียงแล้ว แล้วก็สบายใจที่ทำครั้งนี้ปลอดภัยกว่าทำครั้งแรก ไม่บาง เพราะที่พีเมดมีมาตรฐาน สวยขึ้น มั่นใจขึ้น เวลาถ่ายรูปดูดีขึ้น
N69_โดนัท_3m (3).jpg

ตอนนี้ทำมาได้ 5 เดือนแล้วค่ะ
S__3031983.jpg S__3031984.jpg

เอารีวิวมาแชร์ให้ชมกันค่ะ เป็นยังไงบ้างคะ จมูกของโดนัท อยากฝากเพื่อนๆนะคะ ว่าจะทำจมูกก็ดูดีๆ ไม่อยากให้ต้องมาเจอปัญหาเบี้ยวเอียง แล้วต้องมาแก้กันใหม่ ขอให้สวยๆกันทุกคนเลยค่ะ
โพสต์ 2016-12-5 21:44:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาแก้จมูกเท่าไหร่ค่ะ หน้าเปลี่ยนสวยขึ้นเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้