ดู: 2740|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตาสองชั้น กับ คลินิคหมอโอ๋ ธนพันธ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ
หญิงไปทำตาสองชั้นกับคลินิกหมอโอ๋มาค่ะ เป็นสาวหมวย แล้วตาไม่เหมือนกันอ่าาา เลยอยากทำเสริมบุคลิกเวลาทำงาน หรือพบปะผู้คน ติดตามรีวิวมาก็นานแสนนาน เลยตัดสินใจลงมือทำการแปลงโฉมตัวเองซะที จองคิวกับคุณยูมิน เลขาของคุณหมอค่ะ ได้คิวทำ 6 พย ที่ผ่านมา

นี่ก่อนทำ ตาข้างนึงชั้นเดียวอีกข้าง ตาสองชั้นหลบใน โลกช่างไม่ยุติธรรมให้ตามาสองข้างต่างกันมาก หญิงกังวลมากๆ เพราะตามันไม่เท่ากันชัดเจน คนละแบบเลยกลัวทำแล้วไม่เท่ากัน

คุนหมอถามว่าชอบแบบไหน หญิงบอกว่าเอาแบบธรรมชาติเนียนๆ ไม่รู้ว่าทำตา แล้วคุนหมอก็วัดชั้นตา ให้เราถือกระจก ทำชั้นตาให้ดูก่อน ว่าเปนไง ถามว่าแบบนี้ชอบมั้ย หญิงบอกว่า เอาลงอีกนิดได้มั้ยคะ หนูไม่มั่นใจ คุณหมอก็ตามใจ ทำชั้นตาให้ดูอีก หญิงโอเค แล้วก็เข้าห้องผ่า
ฉีดยาชาที่เปลือกตาข้างละเข็ม ไม่เจ็บแบบที่คิด หลังจากนั้นก็ไม่เจ็บแล้ว ระหว่างพักฟื้นไม่เจ็บไม่ปวด

ตอนนี้ ชอบมากๆ เลยค่ะ ตาสวย เปนธรรมชาติ รีวิวบอกต่อ ขอบคุณคุณหมอโอ๋ พี่ยูมินและทีมงาน ที่ช่วยดูแลหญิงนะคะ
สสวย เป็นธรรมชาติดีค่ะ
สวย เข้ากับหน้าค่ะ
สวยเป็นธรรมชาติดีคะ
สวยค่ะ ทำที่หมอโอ๋ เหมือนกัน
สวยปังมั่กๆ ค่ะ เราก็ทำตาที่หมอโอ๋เหมือนกัน
สวยมากเลยค่ะ ชอบๆ
แบบ ว่า...สวยมากกกกเลยค่ะ!!
สวยเป็นธรรมชาติมากเลย
สวยมากเลยค่ะ
สวยหวานเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้