ดู: 495|ตอบกลับ: 0

[ตาสองชั้น] รีวิวตาสองชั้น กับปากกระจับ ที่มิราเคิล คลินิก ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Momomaw เมื่อ 2016-12-3 11:50

สวัสดีค่ะ ขอแนะนำตัวก่อนนะคะ ชื่อโมนะคะ วันนี้โมจะมารีวิวตาสองชั้นกับปากกระจับค่ะ  ทำที่มิราเคิลคลินิกนะคะ ตอนโมผ่านไปเห็นนักศึกษาน่าจะรุ่นเดียวกันรอทำเยอะดี ด้วยความที่โมก็อยากทำมานานแล้วค่ะ เลยจำชื่อไว้แล้วไปหาข้อมูลดูค่ะ พอดีเห็นว่ามีจัดกิจกรรม “มิราเคิล คลินิก ศัลยกรรมเปลี่ยนชีวิต” ให้ส่งรูป ส่งวิดีโอ เข้าไปแนะนำตัว และเหตุผลที่อยากทำ คนชนะจะได้เลือกทำศัลยกรรมอะไรก็ได้ในงบไม่เกิน 50,000 บาทค่ะ(เยอะมากๆ) โมเลยลองส่งดูเลย ตอนแรกก็ไม่คิดว่าจะได้ค่ะ แต่สุดท้ายทางคลินิกเค้าก็ติดต่อกลับมา ตอนนั้นดีใจมากๆเลย จากนั้นก็ได้เข้าไปที่คลินิกตกลงเรื่องศัลยกรรมว่าจะทำอะไรบ้างค่ะ แน่นอนว่าโมเลือกตาสองชั้นกับปากกระจับอยู่แล้วเพราะอยากทำมานาน
ก่อนอื่นให้ดูรูปก่อนทำก่อนนะคะ

พอถึงวันนัดก็ตื่นเต้นมากค่ะ ชีวิตไม่เคยเข้าห้องผ่าตัดมาก่อน 555 แต่พี่พนักงานต้อนรับชวนโมคุยดีมากเลยค่ะ ลดความตื่นเต้นลงไปเยอะ พี่เค้าให้รายละเอียดเยอะดี เราฟังก็เพลินๆลืมตื่นเต้นไปเลย พอหมอมาก็ยังไม่ได้เข้าทำนะคะ โมใช้เวลาคุยกับคุณหมอพักนึงเลยค่ะ หมอเค้าก็ถามรายละเอียดโมดีค่ะ ว่าอยากได้แบบไหน  แบบนี้โอเคมั้ย  เล่าถึงวิธีการทำเลยค่ะ ว่าหมอจะทำแบบนี้ๆนะ คุณโอเคมั้ย เราก็เริ่มตื่นเต้นอีกครั้งละ หมอบรรยายเห็นภาพเลย(555) แต่เราก็ไว้ใจหมอค่ะ ข้อมูลแน่นขนาดนี้ต้องเก่งมากแน่ๆ ก็เลยทำเลย ผลออกมาพอใจมากค่ะ มาดูรูปหลังทำกันเลย

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้