ดู: 1214|ตอบกลับ: 4

[เสริมคาง] แก้คางใหม่ มั่นใจกว่าเดิม รีวิวงานแก้คางกับคุณหมอปวลิน รพ.เลอลักษณ์ครับ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคร้าบบบ เพื่อนๆทุกคน ขอแนะนำตัวก่อนสักเล็กน้อยนะครับ ผมชื่อเบิร์ดครับ ก็จะมารีวิวงานแก้คางให้เพื่อนๆได้ดูกัน เพราะเบิร์ดเพิ่งไปแก้คางมากับคุณหมอปวลิน โรงพยาบาลเลอลักษณ์ครับ
เบิร์ด  (2).jpg

ขอเล่าก่อนนะครับ ว่าแต่ก่อนเบิร์ดหน้าสั้นมากๆเลย มีความคิดจะเสริมคางหลายรอบมากๆ แต่พอจะผ่าตัดก็กลัวเจ็บคับ ประกอบกับด้วยความที่ช่วงนั้นกระแสการฉีดฟิลเลอร์มาแรงมากๆ เบิร์ดก็เลยตัดสินใจไปฉีดคับเพื่อให้คางยาวขึ้น หน้าเรียวขึ้น แต่ปรากฏว่าต้องฉีดตลอดเวลา ไม่กี่เดือนก็สลาย แต่สิ่งที่ตามมาคือสลายไม่หมดครับ มันก็ยังคงอยู่ในนั้นแหละ หลังๆมารู้สึกเลยว่าเป็นก้อนๆ เบิร์ดเลยตัดสินใจเสริมคางไปเลยดีกว่า จะได้หมดปัญหาไป
เบิร์ด  (3).jpg

รู้เลยครับว่าต้องเป็นเคสแก้ ก็น่าจะเรื่องใหญ่ ซึ่งจะต้องมีขูดฟิลเลอร์ด้วย บลาๆๆ เลยเลือกทำกับโรงพยาบาลดีกว่า น่าจะปลอดภัยสุดแล้ว ก็เลยเข้ามาทำที่เลอลักษณ์ครับ เพราะก็เคยทำจมูกที่นี้มาก่อนแล้ว ประทับใจการบริการและคุณภาพของโรงพยาบาลมากครับ เลยกลับมาทำอีกครั้ง และก็ไม่ผิดหวังเลยครับ ได้คางใหม่สวยๆกลับไป ฝีมือหมอปวลินครับ
เบิร์ด  (1).jpg

คางที่เบิร์ดเสริมเป็นแบบ usa นะครับ เพื่อนๆลองไปสอบถามได้เลย ทำไม่เจ็บ สบายมากๆ แต่หลังทำอาจจะต้องดูแลตัวเอง และรักษาความสะอาดมากหน่อย พยายามบ้วนปากทุกครั้งหลังทานอาหาร และก็ทานอาหารอ่อนๆไปก่อนในช่วงแรกคับ จริงๆไม่มีอะไรมาก ของเบิร์ดบวมไม่เยอะคับ ใช้ประคบเย็นช่วง ตอนนี้คางเข้าที่หมดแล้ว สบายเลยคับ เพื่อนๆจะบอกหมดเลยว่า ไม่เหมือนทำมา ไม่โป๊ะ คางดูธรรมชาติมากๆครับ ไม่ผิดหวังจริงๆที่กลับมาทำกับเลอลักษณ์ เยี่ยมมากคับ
โพสต์ 2017-4-10 15:00:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าดูมีมิติ
โพสต์ 2017-4-21 09:20:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวมาก
โพสต์ 2017-5-18 15:24:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมว่าอยากจะเสริมคางเหมือนกันครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้