ดู: 1479|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม] หลังตัดไขมันกระพุ้งแก้มครบ 1 ปี

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ จูเนียร์ค่ะ  บอกเล่าประสบการณ์ตอนนี้ ผ่าตัดไขมันกระพุ้งแก้มทำมาได้ครบ 1 ปี แล้ว ไม่มีผลข้างเคียงอะไร
แถมแต่ก่อนเป็นคนที่เวลาน้ำหนักขึ้น แก้มก็ออกก่อนเลย หน้าบานมาก่อน แต่เดี้ยวนี้ น้ำหนักเพิ่มหน้ายังเรียวจ้า                           
ก่อนทำหมดเงินไปเยอะกับการทำนู้นนี้ให้หน้าเรียว
หาๆข้อมูลเห็นเค้าว่ากันตัดทีเดียวจบ   เลยนัดคิวกับคุณหมอก็เห็นมีบางคน ลากกระเป๋าเดินทางมาด้วย ได้ยินว่าบินมาทำจาก ตจว. ทำเสร็จ        บินกลับเลย  เราแอบมองๆ หลังทำเสร็จออกมาเค้าก็พูดได้ปกติเลย ดูภายนอกไม่รู้เลยว่าเพิ่งจะทำสวยมา  
สำหรับคนที่กังวลว่าอยู่ไกลมา แล้วนัดผ่าตัดเลยได้หรอ ไม่ต้องห่วงเลยนะ ที่นี้บริการน่ารักมาก เจ้าหน้าที่เค้าบอกเลยว่า คุณหมอไม่ได้ทำให้ทุกคน ใครทำแล้วไม่สวย ไม่หล่อขึ้น คุณหมอไม่ทำให้แน่นอน เงินที่มัดจำมาก็คืนให้นะ ไม่ต้องเสียเงินสักบาท

รูปรีวิวก่อนหลังทำ ครบ 1 ปี หน้าเรียว ยิ้มจนแก้มปริ หน้าก็ยังเรียว เลิฟๆ

review

ใครสนใจอยากหน้าเรียว อยากลดแก้ม แนะนำ Hers clinic เลยค่ะ เราทำกับหมอโจ้นะคะ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-7 17:06:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพื่อนๆ คนไหน มีคำถามสนใจถามมาได้เลยนะจ้าา
แผลใช้เวลานานไหมคะกว่าไหมจะละลาย แล้วมีช้ำหรืออะไรบ้างไหมคะ ช่วง 1-2อาทิตย์แรกนี่สามารถใช้ชีวิตปกติได้เลยไหมคะ? หรือมันจะบวมๆตืงๆหน้า? กี่วันถึงหายบวม มีช้ำบ้างไหมค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้