ดู: 787|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก 1 ปีที่ The SiB Clinic งานเนี๊ยบ ละมุนสุดๆๆๆ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้เปิ้ลขอมารีวิว การเสริมหน้าอก กับคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย ที่ The SiB clinic นะคะ วันนี้เปิ้ลเองอายุเข้าเลข 4 แล้วค่ะ ก็ต้องเติมความสวยกันหน่อย ไม่อยากปล่อยให้กาลเวลาพรากความสาว ความสวยของเราไป ด้วยปัจจุบันนี้วิวัฒนาการทางการแพทย์ ก็ก้าวหน้าและมีการพัฒนาขึ้นเรื่อยๆๆ ทำให้การศัลยกรรมในยุคปัจจุบันนี้ถือว่าโอเคขึ้น ได้รับการรับรองมากขึ้น เรียกได้ว่า สวยด้วย ปลอดภัยด้วยค่ะ แต่ปัจจุบันนี้ก็มีคลินิกเสริมความงามพุดขึ้นมามากกว่าร้านส้มตำในบ้านเรานี้อีกค่ะ การเลือกคลินิกศัลยกรรมจึงเป็นเรื่องที่สำคัญมากๆๆเลยค่ะ ถ้าเลือกถูก เจอสิ่งที่ดี ก็ถือว่าโชคดีไป แต่ถ้าโชคร้ายไปเจอคลินิกไม่ดี ก็แย่เลยค่ะ ชีวิตเรา จบเลยค่ะ

เปิ้ลได้เสริมหน้าอกกับคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย มาเป็นระยะเวลา 1 ปี เต็มแล้วนะคะ ซึ่งวันนี้จะมีรูปสวยๆๆมาฝากเพื่อนๆๆชาวดั้งโด่งกันด้วยค่ะ ด้วยความประทับใจที่มีต่อคลินิกนี้มากมายเหลือเกิน จึงทำให้วันนี้ว่างๆๆๆ เลยมาเขียนรีวิวให้กับคุณหมอ ให้กับพี่ๆๆพนักงานที่ดูแลเรามาเป็นอย่างดี ตลอดระยะเวลาของการผ่าตัด การพักฟื้น จนตอนนี้ พนักงานในคลินิกจะกลายเป็นเพื่อน เป็นพี่ เป็นน้องกันหมดแล้วค่ะ

พูดถึงเรื่องการบริการของที่นี่นะคะ เปิ้ลสัมผัสได้ถึงความใส่ใจลูกค้า การให้เกียรติลูกค้าของที่นี้ ถือว่า โอเคมากๆๆเลยค่ะ ไม่ฮาร์ดคอร์ ไม่ขายอย่างเดียว พูดจาอย่างสุภาพ และ ดูเป็นมิตรกับลุกค้า ทำให้เปิ้ลเองไปรับบริการที่นี่อยู่บ่อยๆๆ ก็เป็นเพราะการบริการของพี่ๆพนักงานที่นี่ด้วยค่ะ

ส่วนเรื่องฝีมือคุณหมอนั้น เกินบรรยายมากค่ะ เปิ้ลเสริมหน้าอกมาได้ครบ 1 ปีแล้ว ไม่เคยมีปัยหาหน้าอกเลย และ ได้รับการดูแลจากคุณหมออย่างใกล้ชิด ทุกครั้งที่เข้าไปนวดหน้าอก จะต้องเจอคุณหมอ เพื่อพูดคุย อาการนั่นนี้ตลอด บางครั้งก็ไม่ได้มีปัญหาอะไรเลย แต่ก็ขอให้ได้คุย ขอให้คุณหมอได้ดู ก็รู้สึกอุ่นใจมากๆๆๆๆแล้วค่ะ คุณหมอเป็นผู้หญิงที่เข้าใจผู้หญิงด้วยกันเป็นอย่างดี คุณหมอรู้ปัญหาของพวกเราเป็นอย่างดี และคุณหมอก็เลือกไซส์ เลือกขนาดให้เหมาะกับตัวเปิ้ลได้เป็นอย่างดี ไม่โป๊ะ ไม่ปลอม ไม่ดูแข็ง เหมือนคลินิกอื่นๆๆเลยค่ะ ผลงานของคุณหมอ เนี๊ยบ สมคำล่ำลือจริงๆๆ เปิ้ลขอคอนเฟิร์มอีกเสียงค่ะ ว่าถ้าเรื่องเสริมหน้าอก ต้องยกให้ คุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย แห่ง The SiB Clinic เลยค่ะ ปรบมอ 3 ค่ะ รัวๆๆๆๆๆๆๆ วันนี้เอารูปก่อนทำและหลังทำมาฝากเพื่อนๆๆนะคะ เปิ้ลเองก็พูดไม่ค่อยเก่ง เอาเป็นว่าให้ภาะเล่าเรื่องแล้วกันนะคะ

นี่คือรูปก่อนทำหน้าอกนะคะ

ชัดๆอีกรูปค่ะ

ต่อไปเป็นรูปหลังทำนะคะ

เปิ้ลใช้ซีลีโคน Mentor นะคะ

ขนาด 350 cc เป็นซีลีโคนผิวทรายคะ

เสริมหน้าอกมาได้ครบ 1 ปีแล้วนะคะ

สำหรับเพื่อนๆชาวดั้งโด่งท่านไหน หรือคนที่เข้ามาอ่านรีวิวนี้ของเปิ้ล เปิ้ลขอเป็นอีกเสียงที่ต้องบอกเลยนะคะ ว่าคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย แห่ง The SiB Clinic เป็นคุณหมอที่ทำหน้าอกสวยมากๆจริงๆๆ สวยที่สุดเลย งานดี งานเนี๊ยบมากจริงๆๆค่ะ สนใจโทรไปปรึกษาจองคิวได้นะคะที่เบอร์ 088-2228660 ค่ะ หรือแอดไลน์ไปได้ที่ @thesibclinic เลยค่ะ รับรองเลยค่ะ ว่าไม่มีคำว่าผิดหวังแน่นอนนนนนนนนนนจ้าาา
WoW!!!!!!! เลิศมากกกกกก
หน้าอกว่าสวยแล้ว แต่ยังแพ้หน้าตา สวยมากกกกกกกกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้