ดู: 438|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ประทับใจจมูกธรรมชาติ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aomaomjai เมื่อ 2016-11-30 17:21

แชร์ประสบการณ์การทำจมูกเล่าสู่กันฟังนะคะ..แนะนำตัวก่อนเลย ชื่ออ้อมนะคะ..
ก่อนตัดสินใจเลือกทำจมูกที่ดีมอร์คลินิกกับคุณหมอตุ๊ก
เดิมๆไม่เคยคิดจะทำจมูกเลยคะ เพราะกลัวเจ็บ และกลัวไม่สวย เพราะดูจากคนที่รู้จัก หรือที่เห็นๆมามันดูไม่ธรรมชาติ ดูแข็งๆ ประกอบกับที่ตัวเราเองไม่มีดั้งเลย เนื้อจมูกน้อยมากๆ กลัวทำมาแล้วจมูกทะลุ จนมาเจอรีวิวของที่นี่ ดูทำออกมาเนียนมากทั้งๆที่บางเคสเนื้อจมูกน้อย คุณหมอก็ทำออกมาได้สวย ดูเหมือนไม่ได้ทำเลย
เลยตัดสินใจเลือกทำ เพราะคิดว่า ครั้งนึงก็อยากมีดั้งกับเค้าบ้าง ตัดสินใจเข้าไปปรึกษาคุณหมอเลย แรกๆก็กังวล ถ้าคุณหมอบอกว่าทำออกมาแล้วจะทะลุก็จะไม่ทำ แต่คุณหมอให้คำแนะนำดี จนมั่นใจว่า คุณหมอต้องทำออกมาสวยแน่ๆ ก่อนทำ ไม่ขออะไรมาก บอกคุณหมอว่า ขอสวยคะคุณหมอ ไม่เน้นทรงไม่เน้นโด่งเยอะ เอาที่ออกมาธรรมชาติและปลอดภัยในระยะยาวคะ สุดท้ายแล้วก็....สวยจริงๆคะ ไม่ผิดหวังเลยที่เลือกที่นี่ ที่เดียว ไม่ได้ถามคลีนิคอื่นๆเลย ^^
รุปก่อนทำนะคะ

พื้นฐานเดิมเลยค่ะ มาดูอันนี้หลังทำโปรดอย่าตกใจเป็นคนเขียวช้ำง่ายค่ะ

เก้าวัน55+มาดูกันต่อ

เริ่มดูได้มาหน่อยนึงจากนั้น แท่แด่มๆๆ

มีความเนียนเพื่อนทักสวยขึ้นถามไปทำไร ดูไม่ออกเลย แฮปี้ค่ะใครที่กำลังหาข้อมูลอยู่หวังว่าจะมีประโยชนืบ้างนะคะถ้าอยากรู้ลายละเอียดมากกว่านี้ไปดูตามเพจเค้าได้เลยนะคะ

ราคาเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้