เจ้าของ: Bank_55
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หล่อสั่งได้ โดยดีมอร์คลินิค หมอตุ๊ก ปาลิตา

[คัดลอกลิงก์]
อยากปรึกษากับคุณหมอก่อน ต้องจองคิวไหมค่ะ
หล่ออออ เข้มมากค่าา
เจ็บมากไหมค่ะ
ว้าววววววว หล่อ ล่ำ มากกกกก
คลินิกอยู่เเถวไหนค่ะ
เข้าไปปรึกษาได้เลยคะ เเนะนำที่นี่อีกเสียง
ยิ้มมาที ใจละลายเลย
คนนี้น่าคุ้นๆมากค่ะ เหมือนเคยเห้นที่ไหน
พักฟื้นนานไหมค่ะ
ทรงจะสวยภายในกี่เดือนค่ะ
หล่อมว้าากก..ทำจมูกอย่างเดียวหรอคะ
หล่อมว้าากก.. จมูกสวยรับกับใบหน้าเลย
หลังเสริมจมูกห้ามอะไรบ้างค่ะ
เป็นภูมิแพ้ทำได้ไหมค่ะ
สนใจที่นี่ค่ะ อยู่เเถวไหนค่ะ
หล่องานดี จมูกก็ดูดีมากเลยค่ะ
หล่องานดี จมูกก็ดูดีมากเลยค่ะ
โอ้วววว..หล่อมากค่ะ นึกว่าดารา
เพื่อนก็อยากทำที่นี้อยู่เหมือนกัน มีราคาไหมค่ะ
หล่อจริงคะ 5555
รีวิวผู้ชายทำมาก็ดูดี หล่อมากเลย
ผู้ชาย จะบวมมากไหมคะ พักฟื้นกี่วันคะ
หล่อขึ้นมากๆเลยคะ อยากให้เเฟนไปทำบ้าง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้