เจ้าของ: Bank_55
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หล่อสั่งได้ โดยดีมอร์คลินิค หมอตุ๊ก ปาลิตา

[คัดลอกลิงก์]
ว้าววว..
หล่อขั้นเทพพพพพ
เข้ากับหน้ามากเลยนะคะ ทำเเล้วดูดีขึ้นมากๆ
โหวว..!!หล่ออ่ะ มองแวบแรกนึกว่าดารา
มาอัพเดตบ่อยๆนะคะ
สาขารัชดา36 ใกล้บ้านเราเลย จะแฟนไปทำ จะได้แบบนี้มั้ยอ่าา^^อิอิ..
หล่ออยู่แล้ว หลังทำยิ่งดูหล่อขึ้นมากเลยคร้า
คุณหมอรับทำของผู้ชายด้วยหรอค่ะ ดูดีขึ้นมากๆเลยคะ
เหมือนจมูกมีมาตั้งแต่เกิดเลยนะคะ
ดูดีทีเดียว ราคายังงัยบ้างคะ
ว้าวว้าว..!!ทรงสวย เป๊ะมากๆ
คุณหมอตุ๊กเก่งจังเลยคะ ทำจมูกผู้ชายก็เนียนมากๆเลยคะ

ดูดีขึ้นเยอะ ทรงจมูกไม่เวอร์ไป
โหววว หล่อขึ้นเยอะ หลังทำออกกำลังกายได้ไหมคะ
โอ้วววว..หล่อมากคะ

กำลังหาข้อมูลให้แฟนค่ะ ทำจมูกผู้ชาย เเนะนำได้ไหมค่ะ
ทำกับคุณหมออะไรค่ะ ที่นี่มีกี่หมอคะ
ทรงผู้ชายคือเป็นธรรมชาติมากอ่ะ ชอบคุณหมอตุ๊กกกกก
อยากให้เเฟนไปทำจังเลย จะเอาเเบบนี้ๆ
ผู้ชายก้ทำออกมาดูดีนะคะ
หล่อคมเลยค่าาา ชอบๆ
ไปปรึกษาก่อนได้ไหมคะ
หล่อหน้าคมมากกก เจ็บไหมค่ะ
เข้ามาดูเเต่ รีวิวของคลินิกนี้ ชอบมากคะ
มีกี่สาขาค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้