ดู: 431|ตอบกลับ: 1

[เสริมจมูก] Idol Nose กับ คุณหมอวรรณา จมูกดูสันเป็นคมแบบนี้แหละที่หนูเยิ๊ฟฟฟฟฟ

[คัดลอกลิงก์]
1 เดือน (1).jpg

ดีค่าทุกคน เราชื่อพลอยน๊าค่ะ วันนี้กะจะมารีวิว I-Dol Nose ที่ไปเสริมมากับคุณหมอวรรณานะคะ
สวยมากค่ะ เห็นถึงความเปลี่ยนไป จนจำหน้าเก่าของตัวเองไม่ได้เลย
ตอนแรกเราเป็นคนจมูกค่อนข้างใหญ่ค่ะ แต่บอกเลยว่าไม่อยากทำแบบ open
เพราะว่าน่ากลัวค่ะ และไม่ชอบการผ่าตัดใหญ่ ก็เลยเลือกเข้ามาทำที่ รพ ดีกว่า
คุณหมอน่าจะมีเทคนิคแก้ไขตรงนี้ได้ดีกว่า ก็เลยมาปรึกษาดู และก็ตัดสินใจทำที่นี้
เพราะว่าชอบความเป็นโรงพยาบาลที่ปลอดภัย สะอาดค่ะ ซึ่งสำคัญมากๆ
บางคลินิคที่เคยไปปรึกษามาก็เข้าไปแล้ว อึดอัด รู้สึกไม่สบายใจ ไรแบบนี้

1 เดือน (3).jpg

ได้คิวทำ idol nose กับหมอวรรณาค่ะ ทรงนี้จะทำให้ดั้งออกมาพุ่งสวยค่ะ
ก็ทำไม่เจ็บนะคะ มียาสลบให้ก่อนทำอย่างที่ทราบกัน แล้วคุณหมอจึงค่อยทำค่ะ
คุณหมอวรรณาใจดีมากๆ เป็นกันเองสุดค่ะ ทำให้เราไม่กลัวในการผ่าตัดเลยค่า
ประมาณ ชม. เดียวก็เสร็จหมดแล้วค่ะ กลับบ้านได้ สบายใจเชิ๊บบบ อิอิ

1 เดือน (2).jpg

ตอนนี้ผ่านมา 1 เดือนแล้วค่ะ คนชมหนักมาก ว่าไปทำไรมาสวยขึ้นมาก
หน้าดูมีมิติมากขึ้น ทรงจมูกรับกับหน้าดี ทำให้เรามั่นใจยิ่งขึ้นอีกค่ะ
หลังทำจมูกมาก มีความสุขมากจริงๆ ขอบคุณหมอวรรณาที่จัดดั้งนี้ให้ค่ะ เลิฟเลยยย
ไปทำกันเยอะๆ คุณหมอวรรณา น่ารักมากกก ทรงเริ่ดสุดๆ ค่ะ ที่เลอลักษณ์เท่านั้น

โพสต์ 2017-2-15 17:22:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกสวยมากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้