ดู: 564|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวทำ Idol nose กับหมอปิติ ‘เพราะแค่มีดั้ง ทุกอย่างก็ดูปังไปหมดเลยค่ะ’

[คัดลอกลิงก์]

ดีจ้า เค้าชื่อโอ๋นะจ่ะๆ  
วันนี้ว่างๆค่ะ ก็เลยจะมารีวิว ประสบการณ์ที่เคยทำจมูกทรง idol nose กับคุณหมอปิติให้ดูกัน
เริ่มตั้งแต่สมัยเรียนแล้วค่ะ เคยมีเพื่อนแนะนำให้เราไปทำจมูกที่คลินิคสวยงาม เพราะว่า
เพื่อนไปทำกันมาเยอะมาก แล้วออกมาสวย ธรรมชาติ ซึ่งตอนนั้นเอง บอกตรงๆนะคะว่า
ยังไม่พร้อมทั้งเรื่องเงินและก็ยังมีความกลัวอยู่มากเลย แม้จะดั้งแหมบแค่ไหนก็ยังไม่กล้าทำอยู่ดี

แต่พอเราโตขึ้น เพื่อนที่สนิทก็จะแซวตลอดให้ไปทำจมูกได้แล้วๆ เพราะไม่มีดั้งเลย 5555
ยุตลอด จนเกิดกิเลสอยากทำแล้วค่ะ ก็เลยนั่งดูรีวิวไปเรื่อยๆ จนนึกว่า คลินิคสวยงามขึ้นมาค่ะ
ก็ลองหาข้อมูลดูๆ อ้าวเปลี่ยนเป็นโรงพยาบาลเลอลักษณ์ไปซะแล้ว แต่ยิ่งเห็นอย่างงี้ยิ่งมั่นใจค่ะ
เพราะเป็นโรงพยาบาลยังไงก็ดีกว่าคลินิคแน่นอน ก็เลยลากเพื่อนเข้ามาทำสอบถามดูๆ อะไรยังไง
ก็เลยตกลงทำ เป็นทรง Idol nose อีกอย่างมียาสลบให้ด้วย ไม่ลังเลเลยค่ะ ทำเลยทันที

เราได้คิวทำกับคุณหมอปิติค่ะ ที่นี้คุณหมอจะเหลาซิลิโคนให้เข้ากับรูปหน้าของเราโดยเฉพาะ
จึงเป็นข้อดีที่ไม่ใช่วางบล๊อกๆเหมือนบางที่ และคุณหมอจะเหลาจนกว่าจะเข้ากับเราเลย
ก่อนทำจะมีการฉีดยาสลบให้เราหลับ จะได้ไม่กังวล และคุณหมอก็ฉีดยาชาตามไปอีกตอนที่เราหลับ
ตื่นมานะคะ ความรู้สึกแรกคือไม่เจ็บเลยค่ะ สบายมากๆ เสร็จแล้วหรอ ยังถามหมอเลย
เพราะมันสบายมากจริงๆค่ะ กลับบ้านได้เลย ไปเดินช๊อปปิ้งต่อยังสบายมากๆ

หลังทำทันทีค่ะ

ดูแลตัวเองปกตินะคะ ไม่อะไรมาก ทานอาหารอ่อนๆ งดของหมักของดองค่ะ
หลังทำคนชมเยอะมากๆ โดยเฉพาะเพื่อนสนิทที่ยุให้ไปทำนี้ เฮกันเลย 555
เพราะเราสวยขึ้นแล้ว มีดั้งกับเค้าแล้ว เวลาแต่งหน้าก็รวดเร็วขึ้นเยอะ
จะหันมุมไหนก็แต่งได้ทันที หน้าสวยขึ้นอย่างเห็นได้ชัดจริงๆ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้