ดู: 2434|ตอบกลับ: 11

[เสริมคาง] จัดเต็มแก้คาง+ผ่าตัดลดแก้ม ฝีมือคุณหมอกลวัชร์ หน้าวีเชฟสวยสั่งได้

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย GibbGibb เมื่อ 2016-11-27 14:45

จัดเต็มแก้คาง+ผ่าตัดลดแก้ม ฝีมือคุณหมอกลวัชร์ หน้าวีเชฟสวยสั่งได้

ฮาโหลลล ... กิ๊บเองค่ะ วันนี้จะมาอวดความสวยให้ดูกันค่ะ 5555

กิ๊บเป็นคนหน้ากลมค่ะ ดิ๊กๆเลย 55555 จะเพราะอะไรล่ะ เพราะแก้มนี่แหละป่องเหลือเกิน

เวลาส่องกระจกก็แอบเครียดนะคะ ทำไมน้า...หน้าเรากลมจัง 5555

กิ๊บทำคาง ลดแก้ม(กล)_2516.jpg

เท่านั้นยังไม่พอ คางเจ้ากรรมอีก กิ๊บเคยไปเสริมคางมา ขอไม่บอกชื่อคลินิกละกันเนอะ

ละทีนี้มันดูแปลกๆ เบี้ยวๆไม่เป็นทรงไงก็ไม่รู้ คือคางมันตุ่ยๆๆ แล้วทำให้หน้าเป็นล่อนๆ  ก็เลย

แอบเครียดเหมือนกัน อยากสวยเป๊ะอย่างคนอื่นบ้าง สุดท้าย ... สมองมันก็เลยสั่ง “แก้คางใหม่

ดีมั้ยจ๊ะเธออออ” 555555

กิ๊บทำคาง ลดแก้ม(กล)_2306.jpg

กิ๊บก็เลยเซิร์สหารีวิวในเน็ตและเข้าไปดูตามเพจศัลยกรรมต่างๆ น่าสนใจอยู่หลายที่เลย

แต่ในใจก็แอบกลัวนิดๆนะคะ เพราะเคยได้ยินมาว่า แก้คางจะเจ็บมาก แถมบางทีถ้าเราเจอไม่ดี

พอแก้ไปซิลิโคนก็อาจจะเบี้ยวอีก

แต่แล้วเหมือนสวรรค์เข้าข้างค่ะ ไปเจอรีวิวคนนึงไปแก้คางที่ DRK Beauty Clinic แล้ว

ออกมาอย่างเป๊ะอ่ะ และที่สำคัญคือ เห็นในรีวิวบอกมีเทคนิคพิเศษล็อคสกรูป้องกันการเบี้ยวด้วย

นะคะ

กิ๊บก็เลยอินบ็อกไปถามรายละเอียดละก็นัดวันค่ะ จนกระทั่งถึงวันนัด กิ๊บก็ได้มาเจอคุณหมอ

กลวัชร์ บอกเลยค่ะ คุณหมอใจดีมากกก คุณหมอก็อธิบายต้องแก้คางวิธีไหนยังไง กิ๊บก็เลยถามว่า

แล้วล็อคสกรูมันเป็นยังไงหรอคะ

คุณหมอกลวัชร์ก็อธิบายว่าก็คือการไขสกรูน่ะแหละค่ะ ล็อคไปกับคาง แต่ว่าเป็นสกรูพิเศษ

เฉพาะสำหรับศัลยกรรมเสริมคาง ดีจังแบบนี้ แถมคุณหมอยังคอนเฟิร์มอีกนะคะว่า ผาดโผนขนาด

ไหนไม่มีเบี้ยวแน่นอน

เอ๊า !! เซย์เยสสิคะ รอไร 555555

กิ๊บทำคาง ลดแก้ม(กล)_8905.jpg

ละไหนๆก็เจอคุณหมอแล้วก็เลยปรึกษาว่าจะทำยังไงให้แก้มหายดี มันป่องซะเหลือเกิน

อยากให้หน้าดูเรียววีเชฟ แกก็เลยแนะนำว่าผ่าตัดลดแก้มเอาไขมันออกเล้ยยย ได้ผลแน่นอน

หืยยย .... ไม่กล้าอ่ะกลัว

งานนี้คุณหมองัดไม้ตายเลยจ้า เปิดคลิปผ่าตัดไขมันกระพุ้งแก้มให้ดูในเพจ DRK อื้อหือออ

... ดูภาพไขมันที่ผ่าออกมาก็กลัวอยู่นะ แต่มาแอบสะดุดตรงที่ผ่าตัดไร้เลือดนี่ คือดีอ่ะ ก็เลยเอาวะ !!!  

ตัดสินใจทำดีก่า เพราะเห็นของแต่ละคนหน้าวีเชฟจิง แถมคุณหมอกลวัชร์ก็การันตีแล้วว่าผ่าตัด

เอาไขมันออกมา หน้าจะวีเชฟแน่นอน

สรุปก็คือ .... แต่น แตน แต้นนนนนน  ทำทั้งสองอย่างพร้อมกันเลยจร้า 555555

จากนั้นก็นัดวันผ่าตัด เพื่อจะได้เตรียมตัวค่ะ ก็แหมมม...เล่นโมดิฟายน์ 2 อย่างเลย มันก็ต้อง

ร่างกายพร้อมนิดนึงอ่ะเนอะ

และแล้วก็ถึงวันผ่าตัด ช่วงนาทีระทึกใจก็มาถึง เข้าห้องผ่าตัดละคร้า 55555

โอ้โห !! ห้องผ่าตัดสะอาดมากกกก ไม่แพ้โรงพยาบาลเลยค่ะ มีเปิดเพลงให้ฟังผ่อนคลาย

ด้วย ดี๊ดี ... ลดความกดดันไปเยอะเลย มาพูดถึงตอนผ่าตัดกันบ้างค่ะ ตอนแรกก็จะแก้คางก่อน

นะคะ คุณหมอกลวัชร์ก็จะฉีดยาชาค่ะ เจ็บจี๊ดๆเอง ละก็จัดการผ่าเอาซิลิโคนอันเก่าออก ละก็ใส่

ซิลิโคนอันใหม่เข้าไปก่อนจะล็อคสกรูค่ะ อ้อออ... ไม่ต้องกลัวว่าคางจะดูโป๊ะนะคะ เพราะว่าคุณ

หมอดีไซน์ซิลิโคนให้เข้ากะหน้าเราค่ะ... เริ่ดตรงเน้

หลังจากผ่าตัดคางเสร็จ ก็ลงมีดที่แก้มต่อเลยจร้า เป็นไงล่ะ เปรี้ยวม้า 55555 คราวนี้ก็จะเป็น

การผ่าตัดลดแก้มเอาไขมันออกค่ะ เริ่มแรกคุณหมอกลวัชร์จะฉีดยาชาข้างที่ผ่าตัดก่อนค่ะทีละข้าง

มือคุณหมอเบามาก มีเจ็บจี๊ดๆแค่นิดเดียว จนกระทั่งพอเริ่มชา คุณหมอก็เริ่มผ่าตัดค่ะ ตอนผ่าไม่รู้

อะไรเลยค่ะ พอผ่าเอาไขมันออกมาได้ปุ๊บคุณหมอก็โชว์ไขมันให้ดู ช็อกกก !!!  ก้อนใหญ่มาก

เหลืองแบบไขมันมาเลยค่ะ  ไม่กล้าถ่ายรูปให้ดูเลย 55555 จนคุณหมอผ่าเสร็จทั้ง 2 ข้างค่ะ

นี่ๆ ... ขอคอนเฟิร์มนิดนุง ไร้เลือดจิงๆ ก้อนไขมันนี่เหลืองอย่างเดียวเลยค่ะ

พอผ่าเสร็จก็มาพักฟื้นก็จะรัดหน้าไว้ ละก็ประคบน้ำแข็งค่ะ พอเริ่มโอเคละก็กลับบ้านได้ ก็มี

ยาให้ด้วยค่ะ ดีจังงง !!! คุ้มค่าราคามากกก

หลายคนอาจถามว่าปวดมั้ยแก้คาง ตอบตรงๆก็มีนิดนึงค่ะ เด๋วจะหาว่าโกหก แต่ที่คลินิกก็ให้

ยาแก้ปวด กะยาแก้อักเสบกลับไปกินสบายใจได้ค่ะ

เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-27 14:42:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด

จัดเต็มแก้คาง+ผ่าตัดลดแก้ม ฝีมือคุณหมอกลวัชร์ หน้าวีเชฟสวยสั่งได้ (ต่อ)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย GibbGibb เมื่อ 2016-11-27 14:45

วันแรกเลยค่ะ พันหน้าละก็ประคบน้ำแข็งไว้ หาหมอนรองคอด้วยนะคะ เพื่อความเป๊ะ

ของแก้มละคาง 5555

กิ๊บทำคาง ลดแก้ม(กล)_1998.jpg

วันที่ 2 ค่ะ ยังต้องรัดผ้าไว้อยู่ประมาณ 3 วันค่ะ

วันที่ 2.jpg

ครบอาทิตย์นึงแล้ว ... แก้มคางอย่างเป๊ะเลย

กิ๊บทำคาง ลดแก้ม(กล)_7998.jpg

ภาพหลังเข้าที่แล้ววว ... ขอโทดด้วยยนะคะที่ไม่ได้ถ่ายรูปอัพเดทวันต่อวันเลย

กิ๊บทำคาง ลดแก้ม(กล)_4015.jpg

ถ่ายรูปมุมไหนก็เป๊ะเว่อร์

2 มุม.jpg

จุดนี้กิ๊บให้คะแนนฝีมือคุณหมอกลวัชร์เต็มร้อยเลยค่ะ ที่เปลี่ยนจากสาวแก้มป่องเป็นสาว

หน้าเรียววีเชฟได้ คือเลอค่ามาก ที่สำคัญคุณหมอมือเบามากก แถมมีของดี กับเทคนิคผ่าตัด

ไร้เลือด ยกนิ้วให้ระดับอาจารย์เลยค่ะ เท่านั้นยังไม่พอ คางยังออกมาสวยได้รูปจริงๆค่ะ

ภาพก่อนและหลังทำทั้งหมดค่ะ เห็นชัดเลยว่าเปลี่ยนไปเยอะมว๊ากกก

สุดท้ายนี้กิ๊บอยากบอกว่าใครที่กำลังมองหาคลินิกศัลยกรรมอยู่แนะนำที่ DRK Beauty Clinic

เลยค่ะ สะอาด ปลอดภัย พนักงานดูแลดีมาก มีติดตามอาการตลอด ที่สำคัญฝีมือคุณหมอขั้นเทพ

เลยค่ะ ให้ 10.10.10 เลยคร้า แอดไปคุยไปปรึกษาก่อนก็ได้ค่ะ @drkbeautyclinic  

กิ๊บทำคาง ลดแก้ม(กล)_8541.jpg

เป็นปลื้มค่ะ หน้าเรียววีเชฟ คางก็สวยไม่โป๊ะ สมใจกิ๊บละคร้า ... ดี๊ดี

[ กิ๊บทำคาง ลดแก้ม(กล)_2940.jpg

เน่ๆ เปลี่ยนไป สวยขึ้นเลยมั้ยล้า .... กราบบบบ

โพสต์ 2016-11-27 17:50:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าวีเชฟสวยจังค่ะ คุณหมอที่นี่ฝีมือดีทุกท่านเลย ปลื้มๆ
โพสต์ 2016-11-27 18:55:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป๊ะเลยอ่าาาา คุณหมอเก่งจัง
โพสต์ 2016-11-29 09:46:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นทางเลือกของสาว แก้มป่อง ที่ดีมากๆ คะ ขออนุญาติ แชร์นะคะ
โพสต์ 2016-11-29 14:15:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำพร้อมกันได้ด้วยหรอคะ คุณหมอที่นี่เก่งจังค่ะ
โพสต์ 2016-11-29 15:23:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ว้าวววว เป๊ะเว่อร์เลยคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-29 16:31:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
chailai_NW ตอบกลับเมื่อ 2016-11-27 17:50
หน้าวีเชฟสวยจังค่ะ คุณหมอที่นี่ฝีมือดีทุกท่านเลย ปลื้มๆ

จิงๆค่ะ คุณหมอ DRK ฝีมือดีทุกท่านเลยค่ะ ^^
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-29 16:32:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
asita ตอบกลับเมื่อ 2016-11-27 18:55
เป๊ะเลยอ่าาาา คุณหมอเก่งจัง

ยกความดีให้คุณหมอเลยค่ะ แนะนำที่ DRK เลยค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-29 16:32:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
falada.s ตอบกลับเมื่อ 2016-11-29 09:46
เป็นทางเลือกของสาว แก้มป่อง ที่ดีมากๆ คะ ขออนุญาติ แชร์นะคะ

ยินดีมากๆเลยค่ะ เป็นอีกทางเลือกที่ผ่าตัดออกมาละหน้าวีเชฟจิงๆค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-29 16:33:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
runrunns ตอบกลับเมื่อ 2016-11-29 14:15
ทำพร้อมกันได้ด้วยหรอคะ คุณหมอที่นี่เก่งจังค่ะ

ได้ค่ะ คุณหมอที่นี่สั่งความสวยได้ 5555
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-29 16:33:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Weerakan ตอบกลับเมื่อ 2016-11-29 15:23
ว้าวววว เป๊ะเว่อร์เลยคะ

ขอบคุณนะคะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้