ดู: 669|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกสวยธรรมชาติเหมือนแม่ให้มา ต้อง idol nose รพ.เลอลักษณ์เลยค่ะ ไม่ผิดหวังจริงๆ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่าทุกคน อันก็จะมารีวิวจมูกทรง idol nose ให้เพื่อนๆดูน้าค่า
อันเชื่อเลยคะว่าคนที่ติดตามดั้งโด่งจะต้องรู้สึกเหมือนอัน คือเห็นจมูกทรง idol nose บ่อยมากๆ
เห็นรีวิวมาหลายท่านแล้ว อันก็คล้ายๆกัน ดูรีวิวเยอะจนเก็บไปฝันเลยทีเดียว 5555
อันใช้เวลาเลือกทรงจมูกอยู่ประมาณ 2 เดือนหลังจากที่คิดว่าจะทำจมูกนะคะ
ส่องจากดั้งโด่งนี่แหละค่ะ นอกนั้นก็สอบถามเพื่อนที่เคยไปเสริมมา รู้จักใครก็อินบ๊อกไปเลย 555

จริงๆที่คิดจะเสริม เหตุผลหลักๆคืออยากสวยขึ้น นั้นแหละค่ะ และก็มีเวลาว่างพอดีช่วงนั้น
เห็นคนส่วนใหญ่เสริมแล้วดูดีขึ้น แต่งหน้าได้สวยขึ้น และหน้าเปลี่ยนไป
ก็แน่นอนเนอะ ตามภาษาผู้หญิงทุกคนก็อยากสวยเป็นธรรมดา
อย่างที่บอกว่าเห็นรีวิว idol nose เยอะมากค่ะ ชอบที่มันพุ่ง และออกมาเป็นธรรมชาติ
และที่สำคัญส่วนใหญ่ทำแล้วเข้ากับรูปหน้าของแต่ละคน ซึ่งจะแตกต่างจากทรงตั๊กแตนที่อื่นๆ
ที่จะเป็นบล๊อกๆออกมา อันเลยตัดสินใจเลือกที่นี้ดีกว่า อีกอย่างมียาสลบด้วย จะได้ไม่เจ็บ

เข้ามาจองคิวทำ ใช้เวลาไม่นาน พอดีว่ามาทำช่วงโปรโมชั่นด้วยค่ะ เลยได้ราคาถูกลงไปอีก
จำไม่ได้นะคะว่าเหลือเท่าไร แต่ไม่แพงค่ะ เราได้คิวทำกับคุณหมอณัฐพล เป็นทรง idol nose ค่ะ
ซึ่งทรง idol nose นี้จะเน้นจมูกให้เป็นสันชัดมากขึ้น เพิ่มมิติบนหน้าให้มากขึ้นด้วย
เลยเลือกทรงนี้ไปเลยยย ก่อนทำคุณหมอแนะนำให้งดยาต่างๆ รวมถึงวิตามินบำรุงก็ต้องงดด้วย
มาถึงที่ รพ. ก็ไม่ต้องแต่งหน้ามานะคะ เพราะว่าต้องคลีนให้สะอาด ใส่หมวก สวมชุด ขึ้นเตียง
เราทำกับคุณหมอณัฐพลค่ะ คุณหมอมือเบามาก ทำไม่เจ็บ ก่อนทำจะมียาสลบให้ก่อน
โดยฉีดเข้าที่แขน แล้วถึงจะฉีดยาชา แล้วค่อยทำตามลำดับค่ะ

สัก 1 ชมก็เสร็จ อันนี้หลังทำทันทีค่ะ กลับบ้านได้เลย ไม่เจ็บสักนิดนึง
กลับมาถึงก็พักผ่อนเยอะๆค่ะ อย่าไปจับจมูกมาก ใช้ที่ล๊อกคอช่วยตลอดค่ะ
ตอนนอนก็นอนหมอนสูงๆเข้าไว้ ประมาณ 3 วันก็สวยแล้วค่ะ ชอบมากๆ

ชอบทรงจังเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้