เจ้าของ: kate00
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวแบบละเอียด Dmor Clinic เคสตะไบฮั้มพ์ แต่งปลายเรียว กับหมอตุ๊ก บวมกี่วัน ช้ำมากไหม เข้ามาดูกันค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ชอบทรงนี้มากๆๆๆๆๆ
สวยมากค่ะ ชอบๆ
ค่าใช้จ่ายยังงัยบ้างคะ สนใจมากๆ
อยากได้ทรงนี้แต่เนื้อจมูกน้อยจะทำได้ไหมคะ
สวยนะคะ อยากเห็นรูปอัพเดตจังเลยค่ะ
อันตัวเราอยากทำ เเต่ตังไม่ค่อยจะมี 55555+
กำลังเล็งดีมอร์คลินิกไว้เหมือนกันค่ะ
อยากทำบ้าง เราจมูกสั้นมากจะทำได้ป่าว
หลังทำควรงดทานอะไรบ้างค่ะ
ทำไมของตัวเองต้องเเปะเทปด้วยอะคะ
ราคาเท่าไรค่ะ
เป็นธรรมชาติมากๆค่ะ
คุณหมอใช้ซิลิโคนของอะไรคะ มี่กี่แบบ อยากจะเข้าไปปรึกษา
อายุ18 สามารถทำจมูกได้หรือยังคะ
รีวิวละเอียดมากเลยค่ะ ทำกับคุณหมอตุ๊กใช่ไหมคะ
มีเทคนิคลดอาการบวมไหมค่ะ
หลังเสริมจมูก เราดื่มแอลกอฮอล์ได้ไหมอ่าค่ะ
คุณเกดทำอะไรไปบ้างคะ
ทรงสวยมากเลย ต้องจองคิวคุณกมอก่อนไหมค่ัะ
สวยมากๆๆเลยค่าาา หน้าสวยหวานขึ้นเยอะเลย อยากสวยแบบนี้บ้างจัง
พอยุบบวมแล้วสวยมากเลยค่าา
สวยมากเลย มียาสลบไหมค่ะ ตอนทำกลัวจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้