เจ้าของ: kate00
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวแบบละเอียด Dmor Clinic เคสตะไบฮั้มพ์ แต่งปลายเรียว กับหมอตุ๊ก บวมกี่วัน ช้ำมากไหม เข้ามาดูกันค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวยจัง น่ารักมากๆเลยนะคะ
ทรงสวยเข้ากับหน้า เริศๆ  จองคิวยังงัยคะ ตจว.มีไหมอ่า
น่ารักอยู่แล้ว ยิ่งดูสวยคมขึ้นนะคะ^^
น่ารักอยู่แล้ว ยิ่งดูสวยคมขึ้นนะคะ^^
ทำไมทรงสวยแบบนี้ อยากได้
จมูกธรรมชาติมากๆเลยนะคะ

สวยมากคร้า ตอนทำเจ็บมากมั้ยค่ะ
สวยขึ้นมากๆเลยคะ ทำกับคุณหมอท่านไหนคะ
สวยขึ้นมากๆเลยคะ ทำกับคุณหมอท่านไหนคะ
  อยากเข้าไปปรึกษาก่อนได้ไหมคะดูข้อมูลแล้วสนใจที่นี่มากๆเลยค่ะ
มีคนบอกว่าคุณหมอใจดีมากๆ
สวยค่ะ มองด้านข้างยิ่งเป๊ะปังมาก
ที่นี่ฉีดยาสลบหรือใช้ยาชานะคะ
ติดต่อใครได้บ้างคะ
บวมนานไหมคะ ต้องพักฟื้นกี่วัน อยากจะทำช่วงวันหยุด

ทรงสวยดีนะค่ะ ที่นี้ตอนนี้มีโปรมั้ยค่ะ
สวยมากคร้า ดูหน้าเรียวเลย
ที่นี่ใช้ยาชาหรือยาสลบคะ
เดือนนี้มีคิวว่างไหมคะ
เดือนนี้มีคิวว่างไหมคะ
จมูกดูเป็นธรรมชาติมาก ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ค่ะ
ทรงจมูกสวยมาก
ใช้กระดูกอ่อนหลังหุด้ยหรือป่าวค่ะ
จมูกสวยมาก 14 วันก็ยังสวยแล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้