เจ้าของ: kate00
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวแบบละเอียด Dmor Clinic เคสตะไบฮั้มพ์ แต่งปลายเรียว กับหมอตุ๊ก บวมกี่วัน ช้ำมากไหม เข้ามาดูกันค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
มีมิติขึ้น ด้านข้างทรงสวย ด้านหน้ายังบวมอยู่หรือเปล่า
สวยอ่า ชอบแบบประมาณนี้
ทำปุ๊บสวยปั๊๊บจมูกและหน้าสวยเป๊ะ
ไม่โป๊ะจริงด้วย สวยค่ะ ตัดไหมกี่วันคะ
ชอบอะ. อยากไปทำเลย..แต่ขอศึกษาการวางเยื่อหุ้ม น่าสนใจมากเลยคะ^^
สวยมากเลยคร้า..ชอบมากคะ
สวยมากคะ บวมนานไหมคะ?????
คนสวยยุแล้ว ยิ่งทำยิ่งสวย. ชอบมากเลยคะ
สวยๆชอบแบบนี้หน้าดูไม่เเข็งเลย
อ่านแล้วรู้สึกดีมากเลยค่า
สวยมากเลยค่า
กี่วันคะหายบวมช้ำ?
ดูมีมิติเป็นธรรมชาติมากเลยค่า
สวยขึ้นเยอะเลยอ่าา
สวยจังคะ บิดได้ไหมคะ
สวยจังเลย นานไหมคะรอคิว
สวยมากๆ อยากเเก้จมูกจังเลย
จมูกสวยมากคะ อยากทำเลย
คลินิกอยุ่เเถวนี้ไหนคะ อยากเข้าไปปรึกษา
มาอัพรูปให้ดูอีกนะคะ สนใจอยู่ค่าาาา
ดีมอร์คลีนิกอยู่หน้าปากซอยบ้านเราเอง ว่าจะแวะเข้าไปสอบถาม ราคาแพงไหมคะ
รอดูรูปอัพเดตน้าา สนใจที่นี่มากๆดูมาหลายคนแล้ว เป๊ะ ปัง ทุกคนเลย
เป๊ะ ปัง เวอร์ !!ชอบค่ะ ทรงนี้เข้ากับรูปหน้าเลย  อยากได้แบบนี้ต้องบอกหมอว่างัยอ่าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้