ดู: 2217|ตอบกลับ: 0

[ศัลยกรรมเกาหลี] รีวิวที่ฉีดไขมันดีๆที่ไทย ไม่ต้องบินไปเกาหลี

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kratae_kratae เมื่อ 2016-11-24 18:02

ก่อนทำหน้าผากแบนและเล็กมากๆ ด้านข้างขมับก็เว้า ดูไม่มีโหงวเฮ้งเลย จะต้องคอยไว้ผม
หน้าม้าปิดหน้าผากไว้ตลอดตั้งแต่เด็กๆ ถ่ายรูปด้านข้างก็ไม่สวย มัดผมรวบตึงก็ไม่สวย

พยายามหาที่ฉีดไขมันในเมืองไทยที่ดีๆ ไม่อยากบินไปเกาหลี ค่าใช้จ่ายเยอะเกินไป ความจริงพี่สาวเป็นคนหาข้อมูลและเป็นลูกค้าที่ pmed clinic อยู่ ก็แนะนำว่าให้มาปรึกษา ตอนมาปรึกษาคุณหมอปิยพล คุณหมอน่ารัก ใจดีมาก เป็นกันเอง ทำให้เราไม่กังวล เชื่อใจคุณหมอว่าทำออกมาสวยแน่นอน เราบอกคุณหมอว่าเราไม่อยากให้นูนมากเกินไป เอาสวยพอดี การฉีดครั้งแรกจะเจ็บ แต่คุณหมอมือเบา แถมร้องเพลงให้ฟังไปเพลินๆ
มีบวมนิดๆ แค่ใต้ตาค่ะ

หลังเติมได้1เดือนค่ะ หน้าผากดูนูนแบบที่ต้องการค่ะะของเราบอกว่าขอเป็นธรรมชาติเพรา ขอ นูนนิดๆ ไม่เยอะมากค่ะ

แบบไม่แต่งหน้าค่ะ จะเห็นหน้าผากนูนๆรับกับหน้าพอดีๆเลยค่ะ

หลังทำ พี่สาวอยากให้เติมอีกครั้งเพราะการเติมไขมันเติม2ครั้งจะเป๊ะกว่าเดิม แต่ส่วนตัวพอใจมากๆแล้วค่ะ
เพื่อนๆชอบเพราะถ่ายรูปด้านข้างมีเคิฟหน้าผากนูนพอดี รับกับคางและรูปหน้า ชอบมากๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้