ดู: 1514|ตอบกลับ: 9

[เสริมคาง] โชคดี ที่มีคาง รีวิวเสริมคาง USA ปังๆกับคุณหมอณัทธร รพ.เลอลักษณ์ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆดั้งโด่ง วันนี้เราก็จะมารีวิวเสริมคางนะจ๊ะ
ขอแนะนำตัวก่อนละกันนะ เราชื่อน้องคร่ะๆ ก็แอบติดตามดั้งโด่งมานานแย้ว
วันนี้โอกาสดีจีจี ได้มารีวิวให้เพื่อนๆชมกัน เพราะรู้สึกคางตัวเองเริ่มเข้าที่แล้วเลยมาโชว์มั่งเนอะ

น้อง  (3).jpg

น้องทำมาได้ 15 วันแล้วค่ะ ตอนนี้แต่งหน้าได้ ล้างหน้าได้ตามปกติเลยค่ะ
คางหลังทำสวยมากและมั่นใจขึ้นเยอะเลย ซึ่งต่างจากก่อนทำ เวลายิ้มหรือถ่ายรูป
จะไม่ค่อยมั่นใจเท่าไร เพราะหน้าบานมากๆ หน้าไม่มีมิติค่ะ

น้อง  (1).jpg

สำหรับประสบการณ์ที่เราเข้ามาทำที่เลอลักษณ์นะคะ บอกเลยว่าดีมากๆค่ะ
คิดไม่ผิดจริงๆ ที่ทำกับที่นี้ ทั้งทีมแพทย์ และเครื่องมือที่ได้มาตรฐาน
ทำให้น้องอุ่นใจมากค่ะ เชื่อตั้งแต่ก้าวแรกที่เข้าไปใน รพ. เลย
ว่าต้องไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ และสุดท้ายก็ออกมาสวยสมใจจริงๆ
ตอนแรกน้องก็ลังเลหลายคลินิคนะคะ แต่ว่าสุดท้ายเพื่อนก็เชียร์เลอลักษณ์ค่ะ
เพราะว่าทำออกมาธรรมชาติ ไม่ดูโป๊ะ และเห็นเคสหลุดจากคลินิคเยอะมากค่ะ
ทั้งเบี้ยว ทะลุ เป็นก้อน เลยเลือกทำ รพ ไปเลยดีกว่าๆ ทำทั้งทีเนอะ

น้อง  (2).jpg

เราทำกับคุณหมอณัทธรค่ะ คุณหมอน่ารักมากเลย ใส่ใจดีมาก ใช้วิธีผ่าภายนอกค่ะ
แผลไม่ใหญ่เลย ตอนทำไม่รู้สึกนะคะ ไม่เจ็บอย่างที่กลัวไว้ค่ะ
การดูแลตัวเองง่ายๆเลยค่ะ คือ นอนหมอนสูงๆในช่วง 3 วันแรก พยายามรักษาความสะอาดเยอะๆ
บ้วนปากหลังทานอาหารเสร็จ ทานอาหารอ่อนๆ และก็ประคบเย็นเยอะๆ จะช่วยลดบวม
ตอนนี้น้องชอบมากค่ะ เพิ่งผ่านมาได้ 15 วันเองนะคะ แต่ปลาบปลื้มมาก
แต่งหน้าหนักมากกก เปลี่ยนลุคได้หลายสไตล์เลยทีเดียวค่ะ คุ้มค่ะ ทำที่เลอลักษณ์ ไม่โป๊ะแน่นอน

โพสต์ 2017-2-15 16:51:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกสวยมากเลยค่ะ
โพสต์ 2017-2-21 14:38:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยคร้าาาาา
โพสต์ 2017-3-15 14:03:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ก็โอเคน้าา
โพสต์ 2017-3-21 09:46:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำไมทำคางแล้วดูเซ็กซี่ 55
โพสต์ 2017-5-3 15:06:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวสวยมากค่ะ
โพสต์ 2017-5-11 14:42:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราว่าดูเซกซี่ขึ้นเลยอะ
โพสต์ 2017-6-13 16:40:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวเลยค่ะ
โพสต์ 2017-8-10 16:30:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โอ้ย....สวยมากเลยคะ หน้าเรียวมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้