ดู: 645|ตอบกลับ: 5

[เสริมจมูก] สุดจะปัง! หลังทำจมูกกับคุณหมอวรรณา ที่ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่าหนุ่มๆสาวๆที่ดั้งโด่งทุกคน เราชื่อพัชนะจ๊ะ
พัชจะมารีวิวจมูก เพราะมีเพื่อนหลายคนถามกันเยอะ และอีกอย่างก่อนพัชทำจมูกก็มาส่องดั้งโด่งอยู่เป็นประจำเลย ก็เลยผูกพันกับที่นี้มากๆ ก่อนที่พัชจะทำจมูกก็หาข้อมูลหลายที่มากเลยค่ะ อยากให้ได้ที่ดีสุด สวยสุด เพราะพัชคิดมานานละว่าจุดด้อยของตัวเองก็คือจมูกนี่แหละค่ะ เพราะการที่เราไม่มีสันจมูกที่ชัดๆเนี่ย ทำให้โครงหน้าพัชเหมือนจะหักนิดๆ มุมข้างเวลาถ่ายรูปจะเห็นชัดมากค่ะ ก็เลยเสริมดีกว่า แต่อยากได้ที่ที่มียาสลบด้วย เพราะพัชกลัวเข็มมากๆ
พัช  (1).jpg
พัชเข้ามาทำที่ รพ.เลอลัก เพราะดูรีวิวแล้วชอบทรง idol nose อยู่แล้วค่ะ พอมาปรึกษาก็ยิ่งชอบเข้าไปใหญ่เลย เพราะต้องการเน้นที่สันดั้ง ให้ชัด ให้คมขึ้น ทำกับคุณหมอวรรณาค่ะ หมอน่ารักมากค่ะ ใจดีสุดๆ ก่อนทำก็สามารถบอกหมอได้หมดเลยนะคะ ว่าอยากได้ทรงยังไง แบบไหน ของพัชเนี่ย เนื้อค่อนข้างน้อยเลยอาจจะโดนมากไม่ได้ ซึ่งเราก็โอเคนะคะ เพราะอยากได้เป็นธรรมชาติ รับกับใบหน้าให้มากที่สุดค่ะ
พัช  (2).jpg
ที่นี้มียาสลบให้ก่อนผ่าตัด มายาชาตามมา ทำให้ไม่ต้องกลัวเจ็บ เพราะเราหลับค่ะ พัชตื่นมาคุณหมอทำเสร็จแล้ว กลับบ้านได้เลยค่ะ พอกลับถึงบ้านยาชายังไม่หมดฤทธิ์ก็ทานอาหารได้ปกติ แต่หลังทำต้องระวังพวกของสแลงนะคะ ยังทานไม่ได้ ก็ทานอาหารทั่วๆไป ข้าวผัดอะไรก็ได้ค่ะ แล้วก็ดื่มน้ำใบบัวบกป้องกันไว้เลย กลัวแผลช้ำ ความรู้สึกแรกหลังหมดยาชา คือ ตึงๆค่ะ มารู้ตัวคือเริ่มรู้สึกตึงๆนิดนึง แต่ไม่ปวดนะคะ ทานยาแก้ปวดไปเลย แต่ที่เห็นได้ชัดคือ แผลไม่ช้ำเลยค่ะ ปกติมากๆ และก็ดีขึ้นตามลำดับ จนตอนนี้ทรงสวยมากเลย ถูกใจสุดๆค่ะ  
โพสต์ 2016-11-26 15:49:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเปลี่ยนไปเลยอ่า
โพสต์ 2017-1-16 16:57:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เปลี่ยนลุคเลยค่ะ
โพสต์ 2017-5-11 14:45:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยขึ้นเลยค่ะ
โพสต์ 2017-5-24 15:15:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราก้ทำที่นี้เหมือนกันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้