ดู: 1119|ตอบกลับ: 4

[เสริมจมูก] ทรงเจ้าหญิง Princess Nose ดั้งปังๆ ต้องยกให้คุณหมอปิติ เลอลักษณ์เลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะทุกคน วันนี้เราจะมารีวิวจมูก 1 อาทิตย์ของเราที่เพิ่งไปทำกับคุณหมอปิติ ที่เลอลักษณ์มาค่ะ
จากสาวที่ไร้ดั้งหมดความมั่นใจอย่างเรา ไปไหนคนชอบทักว่าดั้งแบน ดั้งบี้ ตลอด
เลยทำให้อ้นลงทุนเก็บเงินให้ได้สักก้อน เพื่อสานฝันที่อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองสักครั้งในชีวิตๆค่ะ
อ้นเข้ามาทำจมูกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ เพราะคิดว่าเป็นโรงพยาบาลใหญ่ค่ะ
ไม่น่าจะมีปัญหาอะไร และถ้าลงทุนทั้งที อ้นว่าเราควรได้ความปลอดภัยด้วยค่ะ ไม่ใช่แค่จมูกสวย
ซึ่งที่เลอลักษณ์ คุณหมอก็เก่งมาก ทำจมูกกันมาหลายเคส อ้นเลยมั่นใจว่าเราจะไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
เลยเข้ามาปรึกษา สอบถามราคาที่โรงพยาบาลด้วยตัวเองเลยค่ะ  
อ้นทำเป็น Princess nose ทรงเจ้าหญิง ด้วยซิลิโคนแบบพรีเมี่ยม ฝีมือของหมอปิติ
เน้นสโคปสวยๆ ปลายจมูกพุ่งค่ะ ด้วยตัวซิลิโคนพรีเมี่ยม ยิ่งนิ่มเหมือนธรรมชาติไปอีกก
คือก่อนจะทำ ยอมรับเลยว่ากลัวการผ่าตัดมาก แม้จะมีคนบอกมาเยอะว่าไม่เจ็บๆ
แต่เราก็ยังคงกลัวอยู่ เพราะไม่ค่อยเชื่อคนอื่นเท่าไร กลัวช้ำด้วยค่ะ เพราะช้ำง่ายมาก
แต่พอทำจริงๆ คือไม่เจ็บเลยค่ะ ใช้เวลาไม่มาก มียาสลบให้ก่อนผ่าตัด อุ่นใจค่ะ หายห่วง
ตอนนี้เพิ่งทำมาได้ 1 อาทิตย์ แผลหายหมดแล้วค่ะ คนทักกันหมด กระแสตอบรับดีมากค่ะ
แนะนำเลยค่ะ โรงพยาบาลเลอลักษณ์ เค้าทำดีจริงๆ สวยอย่างมีคุณภาพ ปลอดภัย ราคาคุ้มค่าค่ะ

อ้น  (3).jpg
หลังทำทันทีค่ะ ประคบเย็นๆ นอนหมอนสูงนะคะ สบายใจค่ะ เพราะไม่เจ็บเลย อิอิ

อ้น  (1).jpg
วันแรกค่ะ บวมนิดหน่อยเท่านั้นเองค่ะ ไม่เจ็บเลย ทานยาให้ครบๆ

อ้น  (2).jpg
5 วัน จมูกเริ่มยุบแล้วค่ะ ดีต่อใจไปอีก เพราะทรงสวย ปลายพุ่งมากๆเลย

1 สัปดาห์.jpg
1 สัปดาห์ค่ะ ทุกคน ภาพล่าสุด ชอบมากๆ เพราะ ทรงเริ่มสวยชัดเจนแล้ว
แผลหายไวมาก ตอนนี้แต่งหน้าได้ปกติแล้วค่ะ ไม่มีปัญหาอะไรเลย อิอิ
ไว้ถ้าสัก 1 เดือน อ้นจะมาอัพให้เพื่อนๆดูกันใหม่นะคะ ขอบคุณค่ะ

โพสต์ 2017-4-1 14:59:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูธรรมชาติมากค่ะ น่ารักจัง
โพสต์ 2017-4-3 09:35:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ธรรมชาติสวยคับ
โพสต์ 2017-4-20 16:46:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากค่ะ ปังมาก
โพสต์ 2017-5-22 15:01:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยปังมากๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้