ดู: 1649|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] ตัวเล็กแต่ขาไม่เล็กตามตัว จัดการดูด ‘มัน’ ออกซะเลย #amedclinic

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่า หลังจากที่เฟินได้ไปดูดไขมันที่เอเมดคลินิก ตั้งแต่วันที่ 8 กันยายน นะคะ ตอนนี้ผ่านมา 2 เดือนกว่าๆ แล้วเน้อะ คือเฟินเป็นคนตัวเล็กนะคะ แต่ไขมันตรงขาและก็สะโพกเนี่ยมันเป็นไขมันส่วนเกินที่ลดน้ำหนักยังไงก็ไม่ลง ไม่หาย ก็เลยตัดสินใจจะดูดไขมันค่ะ โชคดีที่เป็นคนชอบศึกษาข้อมูลเรื่องศัลยกรรมอยู่แล้ว ดูรีวิวมาเยอะมาก ก็เลยตัดสินใจทำที่เอเมดค่ะ เพราะมีรีวิวเยอะแล้วก็มีหลายช่องทางทั้งไลน์ ไอจี แล้วก็เฟสบุ๊ก ที่ติดตามตลอดอยู่แล้ว

นี่ก่อนทำค่ะ น่ากลัวเบาๆ 555

คุณหมอบอกกับเฟินว่าเฟินมีไขมันเยอะ จะดูดออกได้เยอะเลย แล้วก็เล่าให้เฟินฟังว่า บางคนหลังดูดเสร็จขาก็เล็กลงเลย เฟินตาลุกวาวเลย 555 จากนั้นก็รอค่ะ รอให้ถึงคิวเข้าห้องดูดไขมัน พี่ๆ พนักงานจะเป็นคนพาไปส่งที่ห้องนั้นค่ะ แต่ก่อนที่จะดูดไขมันได้คุณหมอจะกำชับเลยว่าต้องงดอาหารและน้ำก่อนเข้าห้องดูดไขมัน 8 ชั่วโมง จริงๆ โดนกำชับตั้งแต่ทักไปปรึกษากับมาดามเอเมดในเพจแล้วค่ะ ต้องงดน้ำงดอาหาร ตรวจสุขภาพต้องผ่านเกณฑ์เป๊ะๆ ไม่งั้นอดทำค่ะ มาดามเอเมดเน้นเรื่องความปลอดภัยของลูกค้ามากกกกก ไม่ได้ขายของอย่างเดียว ยิ่งทำให้เฟินมั่นใจว่าต้องปลอดภัยแน่ๆ แต่ก็ยังแอบตื่นเต้นและก็กลัวเจ็บอยู่ค่ะแล้วในห้องหนาวมาก เพราะเฟินไม่ได้ใส่เสื้อผ้า 55555 อายเหมือนกันนะแต่ว่าไม่เป็นไรค่ะ เพื่อความสวย :)

หลังดูดไขมันเสร็จไม่รู้สึกเจ็บค่ะ ตึงแผลที่ดูดนิดหน่อย แต่ก็แอบปวดนิดๆ ด้วย ตอนพักฟื้นผ่านไปแป๊บเดียวก็หายเจ็บหายปวดแล้วค่ะ พักแค่ 3 วันเอง พอหายปวดก็คิดอยู่นะคะว่าอยากดูดส่วนอื่นอีก 5555 แต่รอให้หายดีก่อนดีกว่า

ท้าดาาาาาเยอะม๊ากกก

ผ่านมา 14 วันแล้ว ขาเฟินเข้าที่ขึ้นมาก รอยแผลตรงที่ดูดไขมันหาไม่เจอแล้ว เพราะว่ามันเล็กมากกกกก และที่ชอบที่สุดคือนอกจากขาจะเล็กแล้วยังเรียบเนียนไม่เป็นก้อนๆ ด้วยนะ คือดีงามมาก ประทับใจสุดๆ

ดูหุ่นเฟิร์นตอนนี้สิคะ เฟิร์นว่าเป๊ะมาก 555 มั่นใจขึ้น กล้าใส่กางเกงขายาวรัดรูป ใส่กางเกงขาสั้นโชว์ขาบ่อยกว่าเมื่อก่อน จากที่ไม่กล้าใส่ชุดว่ายน้ำเลยตอนนี้มั่นใจเกินร้อยเลยค่า แถมโปรโมชั่นที่เราซื้อมีของแถมเป็นชุดยกกระชับด้วย ไม่ต้องไปตาหาชุดเองให้ยุ่งยาก เริศสุดๆ

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-24 13:00:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ประมาน เก้าหมื่นค่ะ
แต่ตอนนี้ไม่รู้มีโปรอะไรไหม ตัวเองลองถามเพจดูอีกทีก็ได้น้า
https://www.facebook.com/AmedOfficial
ขาเล็กลงเยอะเลย
กี้เคยแต่เข้าไปโบท็อกขาค่ะ ขาเล็กลงเหมือนกัน แต่เป็นที่น่องนะ 5555
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-30 11:03:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
keykit ตอบกลับเมื่อ 2016-11-29 17:29
กี้เคยแต่เข้าไปโบท็อกขาค่ะ ขาเล็กลงเหมือนกัน แต่เป็นที่น่องนะ 5555

ขาเราโบท็อกน่าจะเอาไม่อยู่ค่ะ 55555555555
keykit ตอบกลับเมื่อ 2016-11-29 17:29

โบท็อกขาได้ด้วยหรอคะพี่
มีโปรอีกไหมค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-9 17:28:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Beegodji ตอบกลับเมื่อ 2016-12-7 17:45
มีโปรอีกไหมค่ะ

ต้องลองติดต่อทางเพจคลินิกดูอะค่ะ

https://www.facebook.com/AmedOfficial
ขอถามนิดนึงนะคะ เรื่องการตรวจสุขภาพเราต้องไปตรวจที่รพเอง หรือว่ามีบริการตรวจที่คลินิคคะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-13 18:04:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
i'ming ตอบกลับเมื่อ 2016-12-13 16:10
ขอถามนิดนึงนะคะ เรื่องการตรวจสุขภาพเราต้องไปตรวจที่รพเอง หรือว่ามีบริการตรวจที่คลินิคคะ

เราต้องไปตรวจที่รพ.เองค่ะ แต่ทางคลินิกจะมีรายการให้ว่าต้องตรวจอะไรบ้าง
ไขมันถังใหญ่มากเลยอ่ะ
ขาสวยเลยอ่ะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-22 17:50:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัพเดตรูปให้นะคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้