ดู: 651|ตอบกลับ: 5

[เสริมจมูก] อยากงัดดั้งให้สวยพุ่งแบบนี้ ทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ ที่ รพ.เลอลักษณ์เลยค่ะ เริ่ดมากกก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เราชื่อส้มนะจ่ะ
ก็จะมารีวิวจมูกทรง idol nose ที่เพิ่งไปทำมากับคุณหมอกิตติศักดิ์ที่เลอลักษณ์น้าค่ะ เราเป็นคนจมูกโด่งอยู่แล้ว แต่ทรงจะไม่ค่อยสวยเท่าไรค่ะ ก่อนทำเพื่อนๆก็ถามว่า จะทำจริงหรอ เพราะมีดั้งอยู่แล้ว แต่เรายังอยากให้ดั้งโด่งกว่านี้อีกค่ะ โดยเฉพาะตรงสันค่ะ

ก่อนทำ (2).jpg

ก่อนทำนะคะ ที่บอกไว้ว่าคือเราพอมีจมูกอยู่แล้ว แต่เห็นดั้งไม่ชัดเท่าไร เราเลยตัดสินใจเข้ามาเสริมอีกให้เห็นดั้งสวยขึ้น ก็คิดอยู่นานเลยว่าจะทำที่ไหน เพราะไม่อยากเสียเงินเยอะค่ะ พอดีมีคนแถวบ้านแนะนำให้รู้จักโรงพยาบาลเลอลักษณ์ ก็เลยลองเสิชๆดู น่าสนใจค่ะ เราสนใจอยากทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ เพราะทรงสวยมากๆ เลยเข้ามาติดต่อสอบถามเจ้าหน้าที่ที่ รพ. ดู ก็แนะนำให้เราทำเป็นทรง idol nose  ค่ะ เพราะจะเน้นดั้งให้โด่งเป็นสันชัดขึ้น

คุณหมอทำไม่เจ็บเลยค่ะ มือเบามากๆ คุณหมอจะเหลาซิลิโคนให้เข้ากับเราในทุกเคส ซึ่งเป็นจุดเด่นของคุณหมอกิตติศักดิ์เลยค่ะ พอทำเสร็จออกมาจมูกไม่ช้ำเลย ชอบมั่กๆเลยค่ะ พักที่บ้าน 3 วันก็ไปข้างนอกได้ปกติแล้วค่ะ ดูแลตัวเองง่ายๆ ด้วยการทานอาหารไม่รสจัด ไม่หมักดอง นอนหมอนสูงๆเข้าไว้ค่ะ ไม่ได้มีอะไรพิเศษเลยแต่คุณหมอมือเบาล้วนๆ แผลหายเร้วมาก หลังทำจมูกพุ่งปังสมใจไปอีกค่ะ นี่ขนาดแค่ 5 วันนะคะ เพื่อนๆ//คนในครอบครัว ชมกันใหญ่เลย คนที่บอกว่าอย่าทำๆในตอนแรก ตอนนี้ชมกันใหญ่เลยค่า 55555 ปลื้มมากค่ะ ทำจมูกไม่เจ็บงานดีเริ่ดต้องมาทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์เลยค่ะ สวยจริงพุ่งจริง

หลังทำ 5วัน   (1).jpg

ครบ 5 วันค่ะ มีรอบช้ำนิดเดียวจริงๆ แต่ความพุ่งนี้ ยอมมมมมมมม เลยคร่า
โพสต์ 2017-4-3 09:34:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปลายจมูกพุ่งสวย
โพสต์ 2017-5-11 14:44:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เริ่ดดดค่ะ
โพสต์ 2017-6-8 15:10:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดั้งปลายพุ่งสวย
โพสต์ 2017-8-10 16:30:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเปลี่ยนไปสวยเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้