ดู: 830|ตอบกลับ: 4

[เสริมจมูก] ทำจมูกมาแค่ 3 วัน ก็ปังแล้วค่ะ หายห่วงเลยกับ Princess Nose ที่เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เราชื่อนุ่นน้า นุ่นก็จะมารีวิวจมูกสวยๆให้เพื่อนๆได้ดูกันนนนะคะ  
บอกไว้ก่อนเลยรีวิวนะคะ นุ่นเพิ่งทำจมูกมาได้แค่ 3 วันเอง ก็จะถือโอกาสเอารีวิวนี้มาคอยอัพเดตอาการต่างๆไปเลยละกันค่ะ แต่เดิมจมูกนุ่นก็จะเป็นอย่างรูปด้านล่างค่ะ จมูกจะแหงนขึ้น ปลายเชิ่ดๆ แต่ตรงดั้งไม่มีสันเลย มุมข้างๆพอจะมีดั้งนะ แต่ด้านหน้ามองไม่เห็นดั้งเลยค่ะ ก็เลยอยากเสริม อยากให้หน้ามีองศาที่ชัดมากขึ้นค่ะ นี้ค่ะๆ

มาเลือกทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์เลยค่ะ ไม่ได้คิดจะเลือกที่อื่นเลย เพราะอ่านรีวิวมานานแล้ว จมูกที่นี้ทรงสวยและเป็นธรรมชาติมาก อีกอย่างนุ่นคิดว่าโรงพยาบาลมีความปลอดภัยสูงและมั่นใจได้ค่ะว่าจมูกจะออกมาสวย ไม่มีปัญหาแน่นอน

หลังทำ 1วัน.jpg

ด้านบนเป็นวันแรกหลังทำนะคะ นุ่นทำเป็นทรง Princess Nose ใช้ซิลิโคนเกรดพรีเมี่ยม ทำกับคุณหมอวีรวุฒิค่ะ คุณหมอจะฉีดยาสลบให้ก่อนทำ ตื่นมาก็เสร็จแล้วค่ะ ที่เลือกทำทรงนี้เพราะนุ่นอยากให้จมูกมีสัน และสโลปสวยๆ ถ่ายรูปมุมตรงๆ แล้วออกมาปังๆ เห็นดั้งชัดๆ เพราะจากเดิมจะแหงน สวยแค่ด้านข้าง คุณหมอก็เลยแก้ปัญหาตรงนี้ให้ โดยเสริมเป็น princess nose และเน้นเหลาซิลิโคนให้ตั้งแต่สันไปจนถึงปลายเลยค่ะ สวยพุ่งแน่นอน

หลังทำ 1วัน (2).jpg

หลังทำ วันที่ 2 นะคะ ไม่เจ็บเลยค่ะ แผลดีมากๆ หายช้ำแล้ว กลับมานุ่นก็ทานใบบัวบก ประคบเย็นปกติ ที่ รพ. จะให้ยาแก้ปวดมาด้วยค่ะ แต่มันก็ไม่ได้ปวดอะไรเลยค่ะ ก็เลยดูแลง่าย และก็นอนหมอนสูงๆ ทานอาหารอ่อนๆค่ะ ตอนนี้เข้าสู่วันที่ 3 พลาสเตอร์แก้ออกหมดแล้วค่ะ จมูกสวยพุ่งมากๆเลย รอยช้ำ รอยแผลไม่มีแล้วนะคะ ออกไปข้างนอกได้ปกติเลยค่ะ เดี๋ยวถ้าสักอาทิตย์นุ่นจะมาฟอลโล่ผลงานให้ต่อนะคะ วันนี้ขอลาไปก่อนค่ะ จุ้บ

หลังทำ 3วัน.jpg

โพสต์ 2017-4-3 09:34:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเปลี่ยนเลยคับ
โพสต์ 2017-4-20 16:42:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงจมูกสวยมาก
โพสต์ 2017-5-22 15:02:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงจมูกทำให้น่ารักสวย
โพสต์ 2017-5-31 09:23:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หายบวมมาอัพบ้างน่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้