ดู: 1499|ตอบกลับ: 10

[เสริมคาง] ไม่โป๊ะ! เสริมคางแบบธรรมชาติ ที่เปลี่ยนให้สาวหน้ากลมเป็นคนมีคางที่ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะทุกคน เราชื่อเปิ้ลค่ะ เปิ้ลก็จะมารีวิวคางสวยๆ ซิลิโคนอเมริกา ที่ไปทำมาได้ 2 อาทิตย์กับคุณหมอณัฐพล ที่เลอลักษณ์ ให้ชมกันค่า มันเริ่ดมาก จากที่แต่ก่อนเปิ้ลหน้าอ้วนๆ เป็นปัญหาที่กลุ้มใจสุดๆ แล้วหน้าก็ยิ่งตันเข้าไปอีก เลยไม่มั่นใจในตัวเอง อยากมีคาง อยากหน้าเป็นทรงไข่ค่ะ เลยเป็นแรงผลักดันให้อยากเสริมคาง

ก่อนทำ  (2).jpg

เราไปเสาะหามาหลายที่ค่ะก่อนจะทำคาง ปรึกษาคนนั้นนี้โน้น เราอยากได้คางที่สวยและก็ปลอดภัยด้วย เลยมีคนแนะนำให้ทำกับโรงพยาบาลไปเลยดีกว่า จะได้ปลอดภัย ไม่ต้องมาเสี่ยงตอนหลัง เลยเลือกไว้หลายที่ค่ะ ก็มาทำที่เลอลักษณ์ เพราะอ่านรีวิวแล้วชอบสุดค่ะ ที่นี้ราคาไม่แพง มีรีวิวสวยๆหลายเคส เลยทำที่นี้เลย เข้ามาจองคิวประมาณ 1 อาทิตย์จ๊ะก่อนทำ เราทำซิลิโคนอเมริกาค่ะ คุณภาพดีมากๆ นิ่มสวย ใช้วิธีผ่าภายนอก แล้วเอาซิลิโคนวางใต้คาง ตอนแรกคิดว่าจะวุ่นวาย ซิลิโคนคงใหญ่มาก แต่ไม่ค่ะ เล็กๆ เป็นโค้งๆเหมือนคางเร็วเลย ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดไว้

ก่อนทำ  (1).jpg

หลังทำนะคะ ตรงนี้บอกกับคุณหมอว่าขอทรงแบบธรรมชาติๆหน่อย ไม่อยากโป๊ะค่ะ เอาแบบเนียนที่สุด คุณหมอณัฐพลทำเก่งมากเลยค่ะ มือเบาสุดๆ ตลอดการทำไม่รู้สึกเจ็บเลย หลังทำออกมาไม่บวมค่ะ กลับบ้านได้จ้า กลับมาถึงบ้านเปิ้ลก็พยายามจะประคบเย็น เพื่อให้แผลไม่บวมช้ำมาก นอนหมอนสูงๆใส่ที่รองคอไว้เลยและทานอาหารอ่อนๆ ไม่ทานรสจัดค่ะ

3 วันค่ะ แผลไม่บวมค่ะ ช้ำน้อยมากเลย อย่างที่เห็นในรูปเลย ออกไปทำงานได้ปกติ

4 วัน ชิวๆค่ะ ยังไม่อยากแต่งหน้าอะไรมาก แต่ไม่เจ็บเลยค่า ยืนยัน นั่งยัน นอนยันเด้อ

6 วัน แววสวยเริ่มมาแล้วค่ะ ชอบคางมากๆเลย มีคางกับคนอื่นแล้ว หน้าดูเรียวขึ้นอย่างชัดเจน

2 อาทิตย์ค่ะ ชอบมากๆ ภาพนี้เป็นภาพปัจจุบันของเราเลยค่ะ คางออกมาพอใจมาก เพราะว่าเป็นธรรมชาติดี ไม่ยาวไป แหลมไป ทำให้เรามั่นใจมากขึ้น หน้าไม่กลมเหมือนแต่ก่อนอีกแล้ว แผลก็จางหมดแล้วค่ะ คนรอบข้างก็ชื่นชมกันหมดเลย ไม่ผิดหวังจริงๆที่เลือกทำที่นี้ค่ะ ประทับใจ
โพสต์ 2016-12-13 16:17:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยค่ะธรรมชาติมากอยากได้แบบนี้เหมือนกัน
โพสต์ 2016-12-13 16:17:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยค่ะธรรมชาติมากอยากได้แบบนี้เหมือนกัน
โพสต์ 2016-12-13 16:17:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2016-12-13 16:17:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2016-12-13 16:17:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2017-4-3 09:36:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คางสวยมากคับ
โพสต์ 2017-5-27 09:26:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้