ดู: 4163|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ทำคางกับคุณหมอวรรณาที่เลอลักษณ์ หน้าเรียวจริง สวยจริง ไม่ต้องพึ่งแอพบีบหน้าอีกต่อไป

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีจ้า ชื่อมุกจ๊า
วันนี้มุกจะมารีวิวเสริมคาง กับคุณหมอวรรณา ให้เพื่อนๆนะคร่ะ
ตอนแรกเลยที่มุกจะเข้ามาทำคาง ก็ดูจากดั้งโด่งนี่แหละค่ะ
เลยถือโอกาสนี้ลงเป็นการตอบแทนเพื่อนๆทุกคนซะเล้ยยย อิอิ
ขอเม้ามอยกันก่อนๆ คือ
ก่อนหน้านี้ค่ะ ช่วงต้นปีที่ผ่านมามุกได้เข้าไปเสริมจมูกกับคุณหมอปิติ ที่เลอลักษณ์มา
ปรากฏว่าจมูกออกมาสวยมากกก ปังเลยล่ะคะ ทรงสวย พุ่งโด่งสมใจ
หน้าเปลี่ยนไปจนหลายคนทัก ก็เลยคิดว่าอยากทำอย่างอื่นเพิ่มอีกค่ะ
เพราะทำแล้วไม่เจ็บ แผลสวย งานละเอียด คุณหมอที่เลอลักษณ์ฝีมือเทพๆทั้งนั้นเลย
อย่างว่าค่ะ .. เพื่อความสวย รอไม่ได้จริงๆ ><

พอดีไปเจอกระทู้หนึ่งที่มีคนไปทำคางกับคุณหมอวรรณา แล้วมุกชอบทรงของแกมากค่ะ
ทำให้มุกอยากทำมั่ง เพราะพื้นฐานเป็นคนคางสั้น คางเป็นลักษณะตัดอย่างชัดเจน
อันนี้ก็เป็นพันธุกรรมส่วนตัว เลยคิดว่าแก้ไขอะไรไม่ได้ นอกจากเสริมคางไปเลยดีกว่า
ยิ่งทำจมูกมาแล้ว คางสั้นๆ มุกเลยอยากให้คางยาวอีกหน่อย เพื่อรับกันค่ะๆ
ก็อย่างที่บอกว่า มาหาข้อมูลในดั้งโด่งตั้งหลายเดือนแหนะ อิอิ  เลือกแล้วเลือกอีก
สุดท้ายกลับมาทำที่เดิมดีกว่า เพราะของเค้าดีจริงๆ ที่เลอลักษณ์ค่า
ก็เลยเข้ามาติดต่อทำที่เลอลักษณ์ค่ะ เป็นซิลิโคน usa กับคุณหมอวรรณา  

โรงพยาบาลสวยมากๆ ไม่มีฟิลเหมือนโรงพยาบาลเลยค่ะ สวยมากจริงๆ
รู้สึกเหมือนมาพักที่โรงแรมอะไรพวกนี้ มุกก็ได้เลือกทำกับหมอวรรณาอย่างที่บอกไว้ค่ะ
หาข้อมูลมาพอสมควรค่ะ เลยไม่ได้ซีเรียสอะไรมากค่ะ เตรียมใจแล้ว เป็นแผลภายนอก
ก็ได้คุยกับคุณหมอก่อนผ่าตัด เราพร้อมมาก อยากสวยแล้วค่ะ เชื่อมือคุณหมอ
การผ่าตัดใช้เวลาไม่ถึงชั่วโมงนะคะ ไม่รู้สึกอะไรเลย เพราะมียาชาตลอดการผ่าตัด
ใครกลัวเจ็บ มุกบอกเลยว่าไม่เจ็บเลยค่ะ ยืนยันได้เลย เสริมคางจิ๊บๆมากค่ะ
ก็พอๆกับทำจมูกเลย ไม่เจ็บ หลังทำจะแค่ตึงๆนิดหน่อยเองค่า
แต่แนะนำว่า อย่าเพิ่งไปส่องกะจกมากค่ะ เดี๋ยวจะจิตตกเอาได้ค่ะ  
คุณหมอผ่าตัดแผลเล็ก แล้วเอาซิลิโคนเข้าไปวางด้วยเทคนิคพิเศษของหมอค่ะ  
ซิลิโคนเนียนเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ แผลเล็กหายเร็ว ตอนแรกไม่เชื่อนะคะ
แต่ลองกับตัวเองแล้ว เริ่ดจริงๆค่ะ เรื่องคางนี้วางใจฝีมือคุณหมอวรรณาได้เลยยยยย
ต่อไปก็จะรูประยะการดูแลตัวเองของเรานะค่า ตั้งแต่หลังทำเลยค่ะ

รูปแรกเป็นหลังทำทันทีค่ะ ไม่เจ็บเลยค่ะ กลับบ้านได้เลย อิอิ

วันแรกนะจ๊ะ แผลไม่ช้ำ เราประคบเย็น หมอนรองคอเก๋ๆพร้อมค่า สู้ตาย

2 วันค่ะ จมูกกับคางได้สัดส่วนอย่างที่ต้องการแล้วค่ะ ชอบมากๆเลย

อันนี้เป็น 5 วันนะคะ หน้าตรงค่ะ ไม่เบี้ยว ไม่เอียงนะจ๊า ชอบมากกกจร้า

7 วันค่ะ แผลหายแล้วค่ะ หน้าเรียวจริงๆ ชอบมาก ถ่ายรูปแล้วแฮปปี้จริงๆ

15 วันค่ะ ลบแอพบีบหน้าไปได้เลยค่ะ กล้องสดเท่านั้นตอนนี้ ฟินจ้า
การดูแลตัวเองของเรานะคะ เนื่องจากมีประสบการณ์จากจมูกมาแล้ว เลยง่ายค่ะ
กลับบ้านมาประคบเย็น นอนหมอนสูงๆ ทานอาหารอ่อนๆ ทานวนไปค่ะ
อาการดีขึ้นตามลำดับ ตอนนี้ 1 เดือนแล้ว คางปังสมใจค่ะ ชอบมากเลย
รู้สึกคุ้มค่าที่ตัดสินใจมาทำกับเลอลักษณ์ โรงพยาบาลมีมาตรฐาน
สะอาด เครื่องมือต่างๆทันสมัย และสำคัญที่สุดคุณหมอฝีมือดีค่ะ
อันนี้พิสูจน์ได้แล้วจากตัวเอง ที่ทำทั้งจมูก ทั้งคาง กับที่นี้ค่ะ
จมูกก็พุ่งสวยมากๆ คางไม่ออกมาเป็นก้อน ไม่เบี้ยว ไม่โป๊ะ การันตีด้วยตัวเองเลยค่ะ เริ่ด!

สวยมากค่ะ มีรูปก่อนทำมั้ยคะ แล้วน้องทำจมูกด้วยมั้ยเอ่ย
เป็นผู้หญิงที่หน้าเก๋มากกกกก
หน้าสวยมากค่ะ
หน้าสวยเกิ๊นนน อิจ 55
สวยคมม มากค่ะอิจจัง
หน้าคมมากค่ะ
หน้าเรียวสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้