ดู: 3204|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตาสองชั้นสไตล์เบบี้ดอลอาย หมอศักดิ์ เมโกะ คลินิก

[คัดลอกลิงก์]

** สวัสดี คะ เนย ค่ะ เนยทำตาสองชั้นกับคุณหมอศักดิ์ เมโกะ คลินิกค่ะ  เนย ก็ดูรีวิวมาเยอะค่ะ
ทั้งเวปไซน์ของเมโกะ รีวิวในดั้งโด่ง เพื่อนๆในนั้นเค้าก็ทำกันมาเยอะ เนยเลยมีความอยากมาทำ บวกกับความขี้เกียดที่จะต้องกรีดอาย หนาๆ ติดสติ้กเกอร์ตาสองชั้น และอีกมากมาย บลาๆๆ

วันที่ 4

วันที่7

หลังตัดไหม

วันที่14

วันที่16
** อย่าตกใจกัน.....น้า อิอิ  เนยจะมารีวิว หลังทำตา2ชั้น ปัจจุบันนี้เนยทำมาประมาน3อาทิตย์แว้วว ตอนก่อนทำ เนยก็ศึกษาหลายที่มากกทั้งถามเพื่อนทำดีไหม เพราะไม่เคยทำศัลยกรรมเลย กลัวเจ็บมากก แต่ก็ตัดสินใจทำที่ @Mekoclinic แต่เพื่อนๆก็ไม่เคยทำตากันเพื่อนก็รอดู พอทำมา ไม่เจ็บเลยยย เจ็บตอนฉีดยาชาแต่เจ็บนิดเดียวเลยค่ะ ตอนทำก็คุยกับคุณหมอตลอด คุณหมอใจดีหมอหล่อด้วย 555+ คุณหมอมือเบาสุดๆ คุณหมอที่เนยทำ ชื่อคุณหมอศักดิ์ค่ะ โอเค .. เลยเนยชอบหมอมือเบา ชวนคุยตลอดไม่กลัวเลย แต่ตาเนยเป็นคนบวมง่ายละหายบวมนานมากก ตอนนี้ก้ยังบวมแต่ไม่มากเท่าไหร่ ไว้หายบวมเนยจะมารีวิวให้ดูเลือย ๆ  ตอนหายบวมอีกทีน้าคะ  
วันที่18

***เชื่อมั้ยคะ ? ก่อนทำยังท้ากับเพื่อนอยู่เลยว่าไม่เชื่อหรอกว่าไม่เจ็บ แต่พอทำมา ไม่เจ็บจริงๆค่ะ รอยช้ำก็แทบไม่มี มีแค่เล็กน้อยเท่านั้นค่ะ แผลแต่ละวันค่อยๆฟื้นตัวไวมาก ปลื้มมากค่ะ ต้องขอบคุณเมโกะมากๆ ที่ทำให้เนยมีความมั่นใจมากยิ่งขึ้น

ปัจจุบัน 20 วันค่ะ

*** หลังจากทำเสร็จผลตอบรับค่อนข้างดีเลย นะคะ มีแต่คนมาถามว่าเนยทำตามาหรอ..? สวยมากเลย ทำที่ไหน ทำกับใคร เจ็บรึเปล่า ทำมาแพงมั้ย ดูสวยขึ้นมาก เปลี่ยนลุคไปเลย จากตอนแรกหน้าหมวยๆ ตอนนี้ดูสวยแบบอินเตอร์ซะแล้ว คงเพราะชั้นตาชัดเหมือนฝรั่งมั้ง หน้าเราเลยดูโกอินเตอร์เลย ตัดสินใจเลือกคลินิกไม่ผิดเลยค่ะ พอใจในฝีมือคุณหมอศักดิ์ด้วย เริดแบบนี้ สนใจติดต่อ เมโกะเลยค่ะ มีโปรดีๆเยอะมากก ขอบอก เลยยยย

ตาหวานมากเลย คุณหมอมีแบบเย็บ3 จุดและเปิดหัวตาไหมอ่ะ
เราเห็นเพื่อนเราทำแบบกรีดยาวมาสวยเหมือนกัน แต่อันนี้คุณหมอทำแบบไหนอะค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-26 10:00:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nuiiha ตอบกลับเมื่อ 2016-11-23 10:23
ตาหวานมากเลย คุณหมอมีแบบเย็บ3 จุดและเปิดหัวตาไหมอ่ะ

มีจ้าาาา แต่ เราทำแบบ กรีดเพราะเราอยากได้ชั้นตา ชัดแบบฝรั่งจ้าาา
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-26 10:01:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
eye321 ตอบกลับเมื่อ 2016-11-23 13:46
เราเห็นเพื่อนเราทำแบบกรีดยาวมาสวยเหมือนกัน แต่อันนี้คุณหมอทำแบบไหนอะค่ะ

เราทำแบบ กรีดยาวจ้าาาเพราะเราอยากได้ชั้นตา ชัดแบบฝรั่งจ้าาาเราอยากดูโกอินเตอร์55+
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-11 11:17:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nuiiha ตอบกลับเมื่อ 2016-11-23 10:23

ขอบคุณจ้า
เราอยากเปิดหัวตา อะตัวเอง สามารถ ทำได้ไหมหรือคุณหมอต้องกรีดหมดทีเดียวเลย อ่ะค่ะ แอบถามหน่อย อิ อิ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-18 11:36:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
luknamnachariya ตอบกลับเมื่อ 2016-12-17 13:39
เราอยากเปิดหัวตา อะตัวเอง สามารถ ทำได้ไหมหรือคุณหมอต้องกรีดหมดทีเดียวเลย อ่ะค่ะ แอบถามหน่อย อิ อิ

คุณหมอสามารถทำได้จ้า เราสามารถ เอารูปคนที่เราต้องการไปให้คุณหมอดูได้เลยจ้าวันที่เราจะเข้าไปปรึกษา คุณหมออะค่ะคุณหมอปรึกษาฟรีนะ คุณหมอมีทั้งแบบ กรีด และก็ แบบ 3จุดด้วย ค้าาา
หนังตาเยอะต้องกรีดเท่านั้นใช่มั้คะ กลัวเจ็บจริงๆนะ 5555
เราก็เบื่อติดสติ้กเกอร์ตาสองชั้น เหมือนกันกำลังหาที่ทำตาเหมือนกันหารีวิวแปป แต่แอบกลัวชั้นใหญ่
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-27 13:09:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
yhayha_Alisara ตอบกลับเมื่อ 2016-12-24 09:58
เราก็เบื่อติดสติ้กเกอร์ตาสองชั้น เหมือนกันกำลังหาที่ทำตาเหมือนกันหารีวิวแปป แต่แอบกลัวชั้นใหญ่

เราอยากจะ แนะนำตาหมอศักดิ์ เมโกะ เลยค้าๆๆๆ ว่าคุณหมอที่นี้เก่งมาก ทำตาทีนี้แล้วไม่รู้สึกว่าทำตังหล่นหายเลยประทับใจบริการก็ดีเริ่ด หรือรอง line ไปสอบถามได้นะที่ @Mekoclinic
หมอศักคิดแพงไหมคะ
นี้ใช่ชั้นตา สไตล์ เบบี้ดอลอาย ป่าวจ้าาา เริ่ดมากกบอกเลย
ราคาเท่าไรค่ะที่ทำ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้