เจ้าของ: Pattoey
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกสวยธรรมชาติกับ Dmor clinic

[คัดลอกลิงก์]
ชอบทรงนี้มากเลยค่า บอกคุณหมอว่าทรงอะไรหรอคะ
ทำกับคณหมอชื่ออะไรค่ะเรากำลังหาข้อมูลแก้จมูกอยู่ค่ะ
สวยจังเลยค่าา ใช้ซิลิโคนของอะไรคะ
ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนได้ไหมคะ
สวยมากเลยครับเปลื่ยนเป็นคนละคนเลย
สวยมากค่าาา ชอบๆๆๆๆ
ผ่านคลินิกนี้ทุกวัน เห็นรถเต็มทุกวันเลย
จะเข้าไปต้องนัดคิวก่อนไหมคะ
สวยมากคร้าา ชอบทรงเเบบนี้ดูเป็น
ธรรมชาติมากๆเลย
สวยมากจร้าาา
ดูธรรมชาติมากๆเลยนะคะ ช่วงนี้มีโปรไหมคะ
ตอนนี้มีโปรโมชั่มไหมคะ อยากเข้าไปปรึกษานะคะ
น่าสนใจมากเลยนะคะ หาเข้าไปปรึกษาจะได้คิวเลยไหมคะ หรือต้องทำอย่างไรบ้างนะคะ
สวยมาเลยนะคะ  จมูกดูธรรมชาติมาก
หน้าสวยขึ้นมากๆเลยนะคะ  เดี๋ยวจะไปปรึกษาบ้างนะคะ
ชอบคุณหมอตุ๊กมากเลยนะคะ สวยมากรีวิวจะเขียนว่าคุณหมอ เสริมจมูกเป็นธรรมชาติ นะคะ
สวยมากๆเลยนะคะ ตอนนี้มีโปรโมชั่มไหมคะ
จมูกคุณหมอตุ๊กสวยมากกก รอเก็บเงินอีกนิดเราจะไปทำนะคะ
อยากแก้มาก ดูจมูกที่นี่สวยมากๆๆเลยนะคะ
หากอยากไปปรึกษาต้องทำยังไงนะคะ
จมูกสวยมากๆเลยนะคะ หน้าหวาน น่ารักมากค่ะ ^_^
เราอะเป็นคนจมูกสั้น แถมเนื้อน้อยด้วย เคสศึกษาเราเลย ^_^
เราเป็นภูมิแพ้นะคะ จะทำได้ไหมค่ะ เราอยากถามอีกเยอะเลย เดี๋ยวหลังไมค์ไปนะคะ ขอบคุณนะคะ
สวยมากๆเลยนะคะ การรับประกันกี่เดือนนะคะ
จมูกเข้ากับหน้ามากๆเลยนะคะ น่ารักมากเลยคร่า
ธรรมชาติมากๆเลยค่ะ เหมือนมีดั้งมาตั้งเเต่เกิดเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้