เจ้าของ: Pattoey
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกสวยธรรมชาติกับ Dmor clinic

[คัดลอกลิงก์]
หน้าเปลี่ยนจมูกเปลี่ยนสวยมากอ่า ชอบค่ะหน้าเป็นธรรมชาติดี
ทรงอะไรคะ อยากข้อมูลคร่าวๆค่า สวยมาก
เข้ากับหน้ามากค่ะ สวย
สวยขึ้นเยอะเลยคะ.ฉีดยาชาหรือยาสลบคะ?
ชอบทรงมากเลยคะ.   คนสวยๆ
คนสวย จมูกสวย ปังมากคะ
  สวยคมเชียว
สวยจังเลยค้าาาา อยากทำบ้างจัง
ราคาเท่าไรคะ
บวมนานไหมคะ
ต้องเข้าไปปรึกษาก่อนไหมนะคะ
ทำเดือนกว่าๆสวยเร็วจังเลยค่ะ
เป็นธรรมชาติดีค่ะ
มีรูปหลังทำอีกไหมคะ สวยขึ้นเรื่อยๆนะคะ
จมูกสวยเป็นธรรมชาติมากๆคร้าาาา
เป็นคนกลัวเข็มมาก เเต่เห็นคนนี้เเล้วอยากไปทำเลยค่ะ สวยมากค่ะ
อยากไปแก้จมูก ขอเบอติดต่อคลินิกได้มั้ยคะ
คลินิกอยุ่ที่ไหนคะพี่
สวยมากๆเลยคะ หน้าเปลี่ยนเลย อยากทำบ้างงงงง
เจ็บไหมคะ ตอนทำใช้เวลากี่นาทีคะ
ชอบมากคะ จมูกสวย
จะเข้าไปปรึกษา มีเบอติดต่อไหมคะ
ทำมาทั้งหมดเท่าไรคะ ?
สวยจังเลยค่า ทำจมูกอย่างเดียวหรือคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้