ดู: 14483|ตอบกลับ: 103
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกสวยธรรมชาติกับ Dmor clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pattoey เมื่อ 2016-11-21 17:42

สวัสดีชาวโด่งทุกคนค่ะ      
แนะนำตัวกันก่อนละกันเนอะ ชื่อนานาค่ะ กับรีวิวทำจมูกครั้งแรกที่ Dmore Clinic  ต้องบอกเลยว่าหาข้อมูลมาหลายๆที่พร้อมกับดูรีวิวก่อนจะตัดสินใจทำ จนมีรุ่นพี่ที่สนิทคนนึงพุ่งไปแก้จมูกมา เราเห็นว่าสวยดีและพี่เค้าก็แนะนำดีมอร์คลินิค เราก็เลยติดตามดูรีวิว และเข้าไปศึกษาดูถึงวิธีการและเทคนิคในการทำรวมถึงคุณหมอตุ๊ก ซึ่งเป็นเทคนิคพิเศษคุณหมอจะวางซิลิโคนใต้เยื้อหุ้มกระดูก ซึ่งข้อดีคือ เป็นการล๊อคซิลิโคนไม่ให้เบี้ยว ไม่เคลื่อนตัวจะได้ไม่เสี่ยงต่อการทะลุ  เวลารัดแกนจะไม่เป็นแท่งดูเป็นธรรมชาติ จึงได้ตัดสินใจนัดและมีโอกาสได้เข้าไปปรึกษาคุณหมอตุ๊ก ปาลิดา คุณหมอใจดีมาก พูดจาเพราะ ยิ้มหวานตลอดเวลาเลยค่ะ  และวันนั้นก็ได้ตัดสินใจทันทีว่าต้องทำที่นี่  คุณหมอถามว่าอยากได้ทรงแบบไหน? ก็เลยบอกคุณหมอไปว่าอยากได้โด่งธรรมชาติ เข้ากับรูปหน้า แต่ต้องเท่าที่เนื้อรับได้มากที่สุดและปลอดภัย  นาเลือกซิลิโคนเมกา โดยเคสของนาคุณหมอบอกว่าจะต้องตะไบด้วยเพราะมีฮัมพ์จะได้ไม่เบี้ยวทีหลังด้วยค่ะ งั้น...มาดูรูปกันเลยดีกว่าค่ะ

รูปก่อนทำค่ะ

หลังทำประมาณ เดือนกว่าๆ (ยังมีอาการบวมอยู่)

อัพเดทปัจจุบัน ตอนนี้ก็ราวๆ 4 เดือนกว่าแล้วค่ะ

สุดท้ายต้องขอต้องขอขอบคุณคุณหมอตุ๊กคนสวยมากๆค่ะ จมูกสวยเข้ากับหน้าและที่สำคัญปลอดภัยเพราะคุณหมอใช้เทคนิคพิเศษดูเนียน เป็นธรรมชาติสุดๆ มั่นใจขึ้นเยอะเลยค่ะ ถ้าไม่บอกก็ไม่มีใครดูออกเลยว่าทำจมูกมา คุณหมอน่ารักมาก มือเบามากๆไม่รู้สึกกลัวเลยค่ะ การบริการอบอุ่นเป็นกันเองมากค่ะ รู้สึกดีใจและตัดสินใจไม่ผิดจริงๆที่ได้ไว้ใจให้ดีมอร์คลินิคเป็นผู้ดูแลค่ะ

สวยจุงงงงปรบมือให้เลยคร้าาา
สวยค่ะ
หลังไมค์ไปปรึกษาหน่อยนะคะ
สวยขึ้นมาก ดูธรรมชาติอ่ะ เจ็บไหมตอนทำ คิวนานไหมตอนจองจะทำ
หืมมม สวยขึ้นเยอะอะ เห็นความต่างชัดเจนมาก
สวยจัง ฐานเดิมเนื้อน้อยไหม ใช้ซิลิโคนอะไรค่ะ
ตอนนี้ได้กี่เดือนแล้วค่ัะ แร้วเสริมซิลิโคนอะไร
หน้าสวยเปลี่ยนมากค่ะ มันจะบวมนานไหมคะ
ดูธรรมชาติมากๆ เราเก็บตังอยู่ อยากสวยเร็วๆจัง
จมูกสวยคนน่ารัก ดูแล้วเข้ากับหน้ามากอ่ะ
  สวยคร้าาาหน้าเปลี่ยนเลยอ่ะ
สวยขึ้นเยอะเรย เจ็บมากมั้ยค่ะหลังทำพักฟื้นนานไหม
สวยจริงๆคับ
ทรงจมูกสวย จขกท.ก้อน่ารักมากค่ะ
น่ารักขึ้นเยอะเลย เนื้อจมูกเราน้อย จะได้พอๆกัไหมอ่ะ
มียาสลบมั้ยอ่ะค่ะ อยากสวยแต่กลัว
สวยคมกน้าเปลี่ยนเลยคร้าา
ทรงจมูกสวยมากคร้าาาราคาโปรเท่าไรคร้า
ดูสวยมีมิติดีจัง อันนี้เทคนิคใต้เยื่อหุ้ม มันคือยังไงค่ะ แล้วใส่ซิลิโคนตรงไหนค่ะ
เป็นธรรมมากครับ ดูในรูปไม่โด่งมาก แต่โดยรวมออกมาสวยเลยคร
อยากเข้าไปปรึกษาก่อนมีค่าปรึกษาไหมค้า เห็นรีวิวแตละเคสสวยมาาาาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้