ดู: 787|ตอบกลับ: 6

[เสริมจมูก] รีวิวเม้าเล่าประสบการณ์ 7 วัน หลังทำดั้งปังๆ ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
เซฮายจ๊ะสาวๆทุกคน เราทำจมูกมาได้ 1 อาทิตย์ค่ะ เพิ่งจะครบอาทิตย์สดๆร้อนๆเลย ตื่นเต้นมากก็เลยจะมารีวิวจมูกให้ดูกันนะคะ แนะนำตัวก่อนเราชื่อสิค่ะ เราเข้าไปทำจมูกทรง Princess Nose มา โดยใช้ซิลิโคนเกรดพรีเมี่ยมในการทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ ทำมาได้ 7 วัน ไม่เจ็บเลยค่ะ  

หลังผ่าตัดทันทีค่ะ ภาพนี้ สบายๆมาก โรงพยาบาลเค้ามีที่ปลอดเชื้อให้หมดเลยค่ะ
สะอาดมาก ความปลอดภัยสูงค่ะ ตื่นขึ้นมาไม่เจ็บเลยค่ะ กลับบ้านได้เลย พร้อมดั้งใหม่

วันแรกนะคะ กลับมาถึงก็จัดไปน้ำใบบัวบกเยอะๆก่อนเลยค่ะ แล้วก็ทานยาที่หมอให้มา
นอนหมอนสูงๆ งดอาหารหมักดอง ของสแลง ค่ะ หลักๆก็มีเท่านี้ สักเกตุว่า ไม่ช้ำเท่าไรนะคะ เริ่ดๆ

5วัน (3).jpg

วันที่ห้าค่ะ ออกจากบ้านได้ปกติเลยค่ะ ไม่ช้ำเลยจ๊า แผลเริ่มหายหมดแล้ว
ชอบทรงมากๆ เพราะ ปริ้นเซสโน้ตเค้าโด่งจริง สมคำร่ำลือค่ะ

วันที่ 7 นะคะ ครบ 1 อาทิตย์พอดีเลย เพิ่งถ่ายมะเช้าเลยค่ะ สดๆร้อนๆ อิอิ
ชอบมากค่ะ แต่งหน้าได้แล้ว เหลือแต่รอยุบกว่านี้ และเข้ากับหน้าให้มากกว่านี้หน่อย จะดีมาก
แต่พูดถึงรูปทรงต่างๆ พอใจมากเลยค่ะ ไม่มีปัญหาอะไรเลย อิอิ
ครบแล้วค่ะ สิ อยากจะบอกว่า ตอนนี้พอใจมากๆเลยค่ะ เดี๋ยวไว้รอสักเดือนจะมาอัพเดตให้ดูต่อนะคะ
เตือนสาวๆดีกว่า จะเลือกทำศัลยกรรมก็ควรเลือกทำกับโรงพยาบาลมากกว่านะคะ
จะได้ปังด้วย ปลอดภัยด้วย ไม่ต้องมานั่งกังวลว่าจะมีปัญหาอะไรตามมาทีหลังนะคะทุกคน
โพสต์ 2017-3-29 13:59:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่ารักขึ้นเยอะมากค่ะ
โพสต์ 2017-5-31 09:24:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สันจมูกสวยมากค่ะ
โพสต์ 2017-5-31 12:18:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยค่าา อยากเห็นรูปก่อนทำจมูกจังค่ะ><
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้