ดู: 465|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกแล้ว ชีวิตเปลี่ยนมาก !! -เอเม่คลีนิค

[คัดลอกลิงก์]

วันนี้จะมาแชร์ประสบการณ์การเสริมจมูกและตัดปีกที่เอเม่คลีนิคกับคุณหมอแหววค่ะ

ชื่อลูกตาลนะคะ เดิมตัวตาลเองเป็นคนที่ไม่มีดั้งเลยและแถมปีกจมูกบานและใหญ่มาก มันทำให้ดูหน้าหักมากค่ะ เลยตัดสินใจที่จะทำ และก็ศึกษามาหลายที่มากๆ  สุดท้ายก็มาจบที่เอเม่คลีนิคค่ะ เพราะคนใกล้ตัวและเพื่อนๆก็ทำมาจากเอเม่เหมือนกันหมด ออกมาสวยธรรมชาติทุกคน และเห็นผลงานรีวิวต่างๆสวยเข้ากับใบหน้า ดูไม่เวอร์ เลยตัดสินใจง่ายหน่อยค่ะ เลยดนัดปรึกษาคุณหมอและเลือกซิลิโคน คุณหมอให้คำปรึกษาดีมากๆค่ะ และพร้อมกับออกแบบทรงให้รับกับใบหน้าอีกด้วย ส่วนซิริโคนที่เลือกคือซิริโคนของอเมริกาค่ะ เพราะเนื้อซิริโคนนิ่มากและดูเป็นธรรมชาติมากๆ บิดไปมาได้ด้วยค่ะ ทำให้รู้สึกมั่นใจ

ระหว่างทำ ถามว่าเจ็บมั้ย?? ก็นิดนึงค่ะ ตอนฉีดยาชาค่ะ แต่คุณหมอแหว๋วทำไวมากและมือเบาสุดๆค่ะ คุณหมอจะให้เราดูทรงว่าโอเครมั้ย เพื่อที่จะไม่ได้เสียเวลาแก้ทีหลังค่ะ (รู้สึกได้ถึงความใส่ใจของคุณหมอ) ยอมรับเลยว่าฝีมือคุณหมอแหว๋ว โอเครเลยค่ะ
ส่วนหลังจากทำเสร็จ พี่ๆในคลีนิคก็ให้บริการดีมากเลยนะคะ ทุกคนดูใส่ใจในคนไข้มากค่ะ อันนี้ขอชมเลยค่ะ

ตอนนี้ 3เดือนจะ4เดือนแล้วค่ะ พอใจมากๆเลยค่ะ คัยๆก็ทักว่าจมูกทรงสวย  รับกับใบหน้า ปลื้มมากเลยค่ะ

เจอกันรีวิวหน้านะคะ แนะนำเลยค่ะเพื่อนๆที่กำลังมองหาคลีนิคเสริมจมูกที่ปัง สวย เอเม่คลีนิคเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้