ดู: 954|ตอบกลับ: 4

[ตาสองชั้น] ตัดหนังตาบนแก้ปัญหาตาเศร้ากับคุณหมอวีรวุฒิ ที่เลอลักษณ์ ผลลัพธ์เริ่ดเกินคาด

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ จะมาเล่าประสบการณ์ตัดแต่งตาบนที่เลอลักษณ์ ให้ฟังกันนะคะ
เรื่องของเรื่องคือ เราเข้าไปทำกับคุณหมอวีรวุฒิได้ประมาณ 1 เดือนแล้วค่ะ
เพิ่งไปตรวจมาเสร็จ ตาไม่มีปัญหาอะไรค่ะ ชั้นตาสวยและเป็นธรรมชาติดี
ก่อนทำนะคะ ตาเราปรือๆ ชั้นตาตก เศร้าๆ เหมือนคนไม่สดใสตลอดเวลาค่ะ
ปัญหานี้ก็มาจากหนังตาบนเยอะเกินไป เลยอยากแก้ปัญหาส่วนนี้
เลยหาข้อมูลดู พอดีว่ามีคนรู้จักก็แนะนำให้เข้ามาทำที่เลอลักษณ์ดู
เพราะญาติเค้าไปทำมาแล้วสวยดี คุณหมอทำออกมาไม่เจ็บ และมีฝีมือ
โรงพยาบาลเป็นศัลยกรรมเฉพาะทางเลย มีหลายแผนกมาก เรียกได้ว่า
เดินเข้าไป อยากทำอะไรก็เลือกได้หมด ตั้งแต่หัวจรดเท่า เหมือนพวกเกาหลีเลย
เราเลยลองเข้ามาดู อย่างแรกคือชอบโรงพยาบาลก่อนเลยค่ะ สวยมากๆ
บรรยากาศทำให้เราผ่อนคลาย และอยากสวยขึ้นจริงๆ ก็เลยปรึกษากับผู้เชี่ยวชาญ
และก็นัดหมายทำการผ่าตัดตาบนค่ะ เราได้ทำกับหมอวีรวุฒิ
พอถึงวันผ่าตัด คุณหมอทำไม่เจ็บเลยค่ะ เราไม่รู้สึกอะไรเลย ชิวมากๆ
ทำเสร็จคุณหมอจะแปะพลาสเตอร์ตรงหนังตาบนที่ผ่าตัดมาให้เราค่ะ และกลับบ้านได้เลย
ด้านบนคือภาพหลังทำนะคะ ตาสวยกว่าเดิมมาก ชั้นตาสวยดี
คุณหมอทำเก่ง มีความชำนาญจริงๆและมือเบามากค่ะ ทำให้แผลช้ำน้อย
กลับมาก็หมั่นประคบเย็น นอนหมอนสูงๆ เข้าไว้คร่ะ ก็หายแล้ว
นี่เป็นรูปเปรียบเทียบก่อนหลังของเรานะคะ จะเห็นถึงความเปลี่ยนแปลงได้ชัดเลยค่ะ
เป็นอะไรที่สุดยอดมากค่ะ ไม่คิดว่าจะสวยขนาดนี้ แผลเนียนมากๆ
ปัญหาตาเศร้าที่เคยกังวลใจ ตอนนี้ก็หายไปหมดแล้วค่ะ ตาสวยแล้ว
เพราะ ได้รับการเบิกเนตรกับคุณหมอวีรวุฒิไป เริ่ดเลยค่ะ
แนะนำเลย โรงพยาบาลปลอดภัย มีมาตรฐาน คุณหมอเก่ง ราคาคุ้มค่า ต้องให้นะคะ
โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ ของเค้าดีจริงๆ

โพสต์ 2017-3-29 14:01:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูเด็กขึ้นเลยค่ะ
โพสต์ 2017-4-29 15:49:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากค่าาา
โพสต์ 2017-6-1 16:43:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชั้นตาสวยมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้