ดู: 304|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ครั้งแรกของการทำจมูก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนนะคะ  ชื่อว่านค่ะ
ส่วนตัวว่านเองเป็นคนเฉยๆกับเรื่องการทำศัลยกรรมมากๆ
ไม่คิดว่าวันนึงตัวเองจะมาเสริมจมูกด้วยซ้ำ  ว่านเป็นคนไม่ค่อยมีดังค่ะ  เนื้อจมูกน้อย  พอน้ำหนักขึ้นหรือว่าอ้วนนั้นเอง ทำให้ดังที่มีอันน้อยนิดแทบจะยุบลงไปเลยค่ะ555 

ใจคิดถ้ามีดั้งเราคงหน้าตาดูได้ขึ้นแน่ๆเลย  เลยคิดที่จะทำจมูกค่ะแล้วรู้ตัวอยู่แล้วว่าเป็นคนไม่ค่อยมีฐานดั้ง แล้วอีกอย่างปลายจมูกน้อยค่ะ  ทำได้อย่างมากก้อแค่พอหายใจได้หน่ะค่ะ555  ให้ถ่ายรูปด้านข้างมาแล้วไม่เห็นตาของอีกข้างก้อดีใจแล้ววว  พอมีน้องคนนึงไปทำมาเลยแนะนำให้มาทำกะที่คลีนิคนี้  เลยตัดสินใจไปคุยกะหมอแล้วทำในวันนั้นเลยค่ะ

4 วันผ่านไปก้อรับงานมาทำล่ะค่ะ  อันนี้ตือวันที่5  หลังจากวันที่ทำจมูกมาค่ะ มีอาการช้ำใต้ตานิสหน่อยทาแป้งปิดก้อไม่เห็นรอยแล้วค่ะ

อันนี้ผ่านไปประมาณ  2  อาทิต  ยังมีอาการเสียวๆเวลาโดนปลายจมูกอยู่ค่ะ  แต่รอยช้ำหายหมดแล้วค่ะ

อันนี้ผ่านไป 1เดือนล่ะค่ะ  วันตัดไหมพอดีเลย  เริ่มเข้าที่เข้าทรงล่ะค่ะ  ปลายจมูกหายเจ็บแล้ววววว  เย้ๆๆๆ  ฉันมีดั้งแล้ววว  5555

อันนี้ขับมอไซไปตัดไหมเองนะคะนี่  กลัวหวั่นๆเหมือนกันว่าหมวกบีบหน้าแล้วดั้งจะเบี้ยวไหม  แต่ผลที่ได้  ก้อไม่ค่ะ   อาทิตแรกผ่านไป  นอนตะแคงเฉยค่ะ 5555

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้