ดู: 836|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวตา2ชั้นที่privilege clinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Proyja เมื่อ 2016-11-8 17:22

สวัสดีค่ะชื่อพลอยนะค่ะ วันนี้จะมารีวิวทำตา ของคลินิกprivilege สาขา ทองหล่อค่ะ ตาของพลอยค่อนข้างเล็กมาก แต่ก็มีตาสองอยู่แล้ว ทุกครั้งที่ทำงาน ก็ต้องแต่งหน้า ติดตาสองชั้นเพื่อให้ตาโตเห็น ตาสองชั้นชัดขึ้น
จากนั้นก็ได้รู้จักกับ privilege เพราะมีโปรดีๆค่ะเลยลองไปปรึกษาคุณหมอ คุณหมอก็แนะนำดีมากๆค่ะ ว่าอันไหนเหมาะกับเรา หลังจากการแนะนำเสร็จ ก็ได้ทำตากับคุณหมอ กลัวมากๆค่ะ    แต่ก็มีการทายาชาไว้ก่อน พอขึ้นเตียงผ่า ก็ชีดยาชาอีกรอบ คุณหมอมือเบามาก ถามตลอดว่าเจบไหม รู้สึกตึงไม่เจ็บเลย จากนั้นทำเสร็จไปนึ่งขางหมอเอากระจกมาให้ดูเย็บเสร็จ สวยมากค่ะ ชอบมากนี่คือ หลังทำได้3วัน ประคบเย็น ต่อไปก็ประคบอุ่นช่วยลดบวมได้เยอะค่ะอยากนี่ตัดไหมแล้ว ตาเริ่มเข้าที่แล้ว
ครบ1เดือนแล้วค่ะ สวยไหม๊ ขอบคุณคุณหมอนะค่ะที่ทำให้ตานู่สวยไม่ต้องติดตาสองชั้นแล้ว ขอบคุณพี่ผู้ช่วยน่ารักทุกคนเลย และขอบคุณพี่นิ่มที่ดูแลและให้คำแนะนำให้มาทำตาสองชั้นกับทางprivilege clinic ในคาั้งนี้ด้วยค่ะใครที่สนใจเข้ามาปรึกษา privilege สาขาทองหล่อนะค่ะ

PRIVILEGE Clinic : Skin Laser Surgery
สาขาทองหล่อ (เปิดทุกวัน 11:00-20:00)
โทร 099-6151599
LINE : @privilegeclinic
IG : privilegeclinic
FB fanpage : privilegeclinic
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้