ดู: 590|ตอบกลับ: 0

[ตาสองชั้น] วันนี้มารีวิวทำตา2ชั้นที่ privilege clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Fey เมื่อ 2016-11-8 11:57

สวัสดีค่ะชือเฟริ์นค่ะวันนี้จะมารีวิวตาสวยๆของคลีนิคprivilegeสาขาทองหล่อค่ะ ก่อนอื่นนะค่ะ ปกติแล้วตาข้างนึ่งสองชั้นอีกข้างมีนึ่งชั้นหลบใน ยากมาในการแต่งหน้าเวลาแต่งหน้าก็จะเขียนใหญ่ๆเป็นปัญหามากในการแต่งหน้า  ตาไม่สวย เวลาไม่แต่งหน้าก็จะอายเพื่อนๆเพราะชั้นตาไม่เท่ากัน IMG_1054.JPG
ก็เลยตัดสินใจไปปรึกษาคุณหมอที่คลีนิค คุณหมอใจดีมากเป็นกันเองเราถามคุณหมอเยอะมาก เรากลัวคุณหมอจะรำคาญ แต่ไม่เลยค่ะ คุณหมอให้คำเนะนำดีมากค่ะ ก็เลยตัดสินใจทำ ตื่นเต้น กังวล กลัว คุณหมพยายามพูดไม่ให้เรากลัว พนักงานทุกคนน่ารักเป็นกันเอง เลยลดความกลัวลงนิดหน่อยค่ะตลอดการเย็บแผลคุณหมอพยามคุยกะเราเพื่อไม่ให้เรากลัว
พอเสร็จมีการบวมไม่มาก IMG_1056.JPG

หลังจากครบ1อาทิตตัดไหม รู้เลยว่าตาสวย คมขึ้น IMG_1057.JPG

อย่างเห็นได้ชัดในการเปลี่ยนแปลงไม่ต้องมีปัญหาในการแต่งหน้าอีกต่อไป IMG_1058.JPG

สนใจสามารถสอบถามรายะเอียดได้เลยค่ะที่
PRIVILEGE Clinic : Skin Laser Surgery
สาขาทองหล่อ (เปิดทุกวัน 11:00-20:00)
โทร 099-6151599
LINE : @privilegeclinic
IG : privilegeclinic
FB fanpage : privilegeclinic
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้