ดู: 1043|ตอบกลับ: 0

[เสริมคาง] เสริมคางกับโรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกโดยหมอทนงศักดิ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ รีวิวนี้เป็นรีวิวเสริมคางนะคะ เนื่องจากรูปหน้าเราค่อนข้างกลมค่ะ เลยไม่ค่อยมั่นใจเท่าไหร่เวลาเปิดหน้าเก็บผม เราเลยลองหาวิธีตอนแรกอยากจะฉีดโบท็อกค่ะ แต่มันก็ต้องคอยฉีดไปตลอด บังเอิญไปอ่านเจอในเวปไซต์นึงบอกว่าการเสริมคางก็ช่วยให้หน้าดูเรียวขึ้นได้ เราก็เป็นคนมีคางนะคะแต่มันเห็นไม่ค่อยชัดเจน เราก็ตัดสินใจอยู่นานเลยค่ะหาสถานที่ทำ ดูคุณหมอที่จบศัลยแพทย์โดยตรง จนตัดสินใจมาทำกับโรงพยาบาลเอเซียคอสเมติก กับคุณหมอทะนงศักดิ์ค่ะ เราติดต่อเข้าไปทางเฟสบุ๊คเพื่อขอปรึกษาคุณหมอก่อนค่ะ อยากจะเห็นสถานที่ทำก่อนตัดสินใจ เราก็นัดวันปรึกษา ถึงวันปรึกษาเราก็แจ้งคุณหมอให้เสริมแบบเข้ากับรูปหน้าเรา คุณหมอก็เอาซิลิโคนมาทาบตรงคาง ถามเราว่าประมาณนี้ไหม แต่วันทำจริงก็ต้องเหลาอีกทีให้เข้ากับหน้าเรา พอตกลงและทำความเข้าใจตรงกันแล้ว เราก็วางเงินมัดจำและนัดวันทำค่ะ บรรยากาศโรงพยาบาลก็โอเคค่ะ สะอาดมากเป็นระเบียบ ทีเปลี่ยนรองเท้า บริการรถรับส่งจากที่จอดรถ พอถึงวันทำปรึกษาแล้วมาถึงโรงพยาบาลก็รอเสริมเลย ตื่นเต้นมากๆค่ะกลัว กังวลออกมาไม่สวย หลังจากทำเสร็จเรารีบส่องกระจกก่อนเลย พอดูกระจกก็ประทับใจเลยค่ะชอบ เจ้าหน้าที่บอกว่าทรงจะได้ประมาณนี้หลังจากนี้จะบวมอีก กลับบ้านเราก็ประคบเย็นรอบๆ นอนหมอนสูงๆ หน้าตรง แรกๆก็ยังไม่ชินตึงๆ บวมๆ พอครบ1อาทิตย์อาการก็เริ่มยุบเริ่มหายแล้วค่ะ ตอนนี้เราหายดีแล้ว เดือนกว่าๆแล้วค่ะ เอารูปล่าสุดมาให้ดูกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้