เจ้าของ: nanvaris
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คุณทำศัลยกรรมแล้ว มีอะไรเกิดขึ้นในชีวิตของคุณบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
ผมคิดว่ามันแบ่งเป็น2กรณี
1.ถ้าทำออกมาดีก็มั่นใจตามที่คาดหวัง
2.ถ้าตรงใจที่คาดหวังไว้อะจะนอยมากๆ
*สำหรับผมกลางๆอะครับเพราะไม่มีใครทักเลยซักคนว่าไปทำไรมาสงสัยแก้มย้อยจะไปบังดั้งซะหมด
คือผมไปตัดโหนกและกรามมาครับ สิ่งที่ได้คือหน้าดูเรียวขึ้นและแอบดูหวานขึ้น จนตอนนี้มีผู้ชายมาจีบ555
คือผมไปตัดโหนกและกรามมาครับ สิ่งที่ได้คือหน้าดูเรี ...
ต้นฉบับโพสต์โดย prempree เมื่อ 2010-7-29 22:02

แอบแรงส์นะอาจารย์ 55555
เด๋วรอหลังทำก่อนละกัน ตอนนี้ชีวิตมีอะไรเปลี่ยนแปลงเยอะมากแม้ไมไ่ด้ทำ
ได้แฟน หรือคนรักเก่าที่เลิกกันไปได้หวนคืนกลับมาอีกครั้ง   

มีความมั่นใจมากขึ้นกว่าเดิม

ทั้งสองอย่างเลย แต่เราขอเลือกความมั่นใจเพิ่มขึ้นดีกว่า

แฟนเก่า ของเก่าๆ เราไม่สนหรอก อยากทิ้งเราไปเองนี่นา
อยากตอบจิงๆ คำถามนี้ แต่คงอีกสี่เดือนกว่าๆ คงตอบได้ หวังไว้ลึกๆ คือ ความมั่นใจ สุขใจ (อันนี้ได้แน่ๆ เพราะมันเปนความฝันที่สามารถเอื้อมไปถึง ขณะที่ัยังมีลมหายใจอยู่ อิอิ ออกเว่อร์ไปนิส แต่อินมั่กๆ) รอวันและเวลา ที่ชีวิตคาดว่าจะเปลี่ยนไป ในทางที่ดี อาจแลกมาด้วยความเจ็บ ปวด เงิน  แต่จะไม่เสียใจ ในการตัดสินใจเรย อิอิ
มาดูผลโหวตก่อนตัดสินใจทำจ้า
บางคนก้อทักว่าไปทำมาหราาาาาาาาาาา
บางคนทั้งที่เคยทำกะไม่เคยทำหมุำกมาก่อน ก้อถามว่า นี่ทำมาแล้วหราาาาาาาาาา

555555555555555 ชีิวิตไม่เสถียรรรรรร
- กลายเป็นคนที่มีคนรู้จักมากขึ้น
- กลายเป็นคนใน Forward Mail (เขิลล)
ยังไม่ได้ทำเรยยคะ  (( แต่อยากตอบมั้ง ))

หลังสงการต์ปีหน้าจะมาตอบกระทู้พี่นะค๊า

คิวคุณหมอยาวมากๆๆๆๆ  ยังไงก็รักเด่วใจเด่ว รอหมอเฉลิม คนเด่วแน่นอนค๊า
อกหัก ถูกแฟนทิ้ง ทั้งๆ ที่เค้าชมว่าเราน่ารักขึ้นเยอะ( แล้วจาทิ้งช้านไปทำมายยยยยยยยยยยยย) ตอนนี้เสียใจมาก ทั้งที่พี่ที่ทำงานก็ทักแล้วว่าให้คิดดี ๆจาทำให้โง้วเฮ่งเปลี่ยน เพื่งรู้มันเปลี่ยนจริง ๆ รู้งี้ไม่ทำดีกว่า เสียใจจังทำงัยดี ยังทำจัยไม่ได้เลย ขนาดผ่านมาก็ 10 วันแล้วนะ เสียใจสุด ๆ เลย

แสดงความคิดเห็น

สักพักผ่านไป เราจะกลับมาหัวเราะได้แน่นอนค่ะ สวยซะอย่างอย่าได้แคร์...  โพสต์ 2012-9-28 00:54
สู้ๆ นะค่ะพี่ฟ้า เชื่อว่าสิ่งดีๆจะตามมาค่ะ อย่าเครียดนะค่ะ ...  โพสต์ 2012-9-28 00:52
อกหัก ถูกแฟนทิ้ง ทั้งๆ ที่เค้าชมว่าเราน่ารักขึ้นเยอ ...
ต้นฉบับโพสต์โดย prayfa เมื่อ 2010-8-22 10:18

อย่าคิดแบบนั้นเลยครับ ไม่สบายใจเปล่าๆ คนมันจะทิ้ง จะอย่างไรมันก็ทิ้งครับ
เราทำมาแล้ว ต้องมั่นใจในตัวเองครับ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

มีคนจียเยอะขึ้น บุคลิกภาพดีขึ้น หน้าเหมือนฝรั่งค้า
ทำมาแล้วแฟนรักผมมากขึ้น หวงมากขึ้น โทรตามจิกตลอดเว  มีความสุขคับผม
เพิ่งทำมาคะไม่รู้ผลเหมือนกันแต่เราว่าน่าจะดีขึ้นเพราะกลับบ้านวันแรกแฟนก็โทรมาแต่เช้าชวนกินข้าวละมีแถมอ้อนให้ไปคอนโดด้วย55 เรางงเลยปกติหวานเป็นซะที่ไหนใครจะไปหน้าอวตาลเชียว
ตัวเองยังไม่ได้ทำ แต่มีเพื่อน และคนรู้จักทำมาหลายคน เพื่อนสาวทำมาแล้วมีคนจีบเยอะมาก ผู้ชาย และผู้หญิงเข้ามาเยอะมาก ส่วนอีกคนก็มีหนุ่มขับรถสปอร์ตมาจีบ
แก้ไขล่าสุดโดย yohan เมื่อ 2010-8-27 20:13

แฟนบอกเลิกเพราะไม่ชอบใจที่กำลังจะไปทำจมูก(แฟนชอบจมูกก่อนเสริม ที่มันแบนๆ)
พอไปทำมาผมดูดีขึ้น มีแฟนใหม่ที่เพอร์เฟคกว่าเดิมทุกๆด้าน ได้เลื่อนตำแหน่ง(ผู้จัดการฯ) มีคนมองมากขึ้น มั่นใจมากขึ้น
หลายๆคนบอกว่าทำมาแล้วดูดีขึ้นกว่าเดิม น่าจะไปทำตั้งนานแล้ว อันนี้ปลื้มสุดๆครับ

โห ดิสเพลย์ แรงจริง  โพสต์ 2011-3-1 14:43
ยังไม่ได้ทำค่ะ แต่มาช่วยดัน
ทำแล้วจะมาบอกอีกทีนะ
ยังเหมือนเดิม

เพราะว่ายังไม่ได้เช็คเรตติ้ง

คริคริ
มีความมั่นใจมากขึ้นมากมายเลยค้าบบบบ
แค่ก่อนไม่ทำก้อมีแต่คนหมั่นไส้

แต่ตอนนี้ทำแร้ว สวยกว่าเดิม เค้าคงหมั่นไส้มากกว่าเดิมแน่

อิอิ

ตอบได้ใจมาก  โพสต์ 2011-3-1 14:42
ว่าจะไปทำจมูกเหมือนกาน งั้นขอไปทำก่อนนะเดี๋ยวจากลับมาเล่าให้ฟังคร้า  แต่ตอนนี้สามีไม่อนุญาติกะว่าจะขอไปบ้านแล้วไปแอบทำ เพราะทำไปแล้วเค้าก็ด่าเราไม่ได้ 555+
ยังไม่ได้ทำค่ะ แต่คิดว่าจะเสริมจมูกค่ะ
ถ้า ทำแล้วอยากให้มีคนทักว่า "ไปทำอะไรมา สวยขึ้น" เอิ๊ก กกก
ถ้าทำแล้ว มันคงจะสร้าง ความมั่นใจ ให้เยอะมากเลยแหละ
ทำมาแร้วมีคนชม
เพิ่มความมั่นใจขึ้น
ได้กิ๊กเต็มเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้