12345678
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: nanvaris
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คุณทำศัลยกรรมแล้ว มีอะไรเกิดขึ้นในชีวิตของคุณบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
มั่นหน้ามากขึ้นคะ

หลังทำแล้วก็รู้สึกมีความมั่นใจมากขึ้น  เพราะจากที่เคยไม่สวยก็มีคนชมมากขึ้น
พลอยได้ทำ จัดฟัน, เสริมจมูก, เสริมนม, botox, เส้นเลือดขอด  ถ้าเราทำแล้วออกมาสวย ทุกคนก็ย่อมมีความมั่นใจในตัวเองอยู่แล้ว และพลอยเองก็เป็นหนึ่งในนั้น

สนใจเข้ามารักษา (ยันฮี) หรือ สอบถามข้อมูล และจองคิวแพทย์

ติดต่อ พลอย 089-9835956  หรือ E-mail : ploy-beauty@hotmail.com

รับสิทธิพิเศษมากมายทันทีเพียงแค่ แจ้งว่าพบ พลอยจาก www.dungdong.com
มั่นใจเวลาหันข้างเลยค่ะ    เชิดดดใส่     ได้สบายยย555
คนรอบข้างเพื่อนๆญาติที่ไม่เห็นด้วยก่อนทำพอเห็นเราหลังจากทำแล้วเค้าชมว่าสวยออกมาดีไปไหนก็มีแต่คนทักปลื้มมากเราน่าจะไปทำตั้งนานและแต่ศัลยกรรมก็ไม่100%นะเผื่อใจไว้บ้าง
ค่ะ เดี๋ยวจะมาโหวตหลังวันที่ 10 เม.ย.นะค่ะ ตื่นเต้นเหมือนกันว่าทำแล้วจะเป็นได้กี่ข้อ
นมใหญ่ขึ้นอ่ะ ชอบๆ
มีคนหมั่นใส้มากกว่าเดิม..เพราะจะผลออกมาสวยหรือไม่สวย..คนที่หมั่นอยู่แล้วก็ยิ่งขึ้นไปอีก
อิ อิ นมใหญ่ขึ้นเหมือนกันจ่ะ มั่นใจนะ มีความสุข ใส่ชุดสวย ดีใจไม่ต้องใส่ฟองน้ำด้วยจ่ะ
ชุดชั้นในก็ใส่ได้หลายแบบ
มีความสุขมาก สุดคุ้มค่ะ
สวยขึ้นเยอะคะ
ความสวยช่วยให้มั่นใจขึ้นค่ะ แต่ว่าทรัพย์จาง 5555
อยากให้แฟนหวงบ้าง แต่ติดตรงประเด็นยังไม่มีตังไปทำ ^^ รอเก็บตังจะไปทำจมูก มันต้องกลับมาหวงฉันมากขึ้นแน่ๆ 555
มั่นใจมากขึ้น +1...ปากไม่บาน+ห้อย แร้วว อิอิ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Minireddress เมื่อ 2012-9-27 21:20

ขอเลือกข้อสิบแล้วกัน เพราะทำจมูกแล้วเหมือนกระเทย เลยไปเอาออกมั่นใจตอนหน้าปกติอ่ะ เพราะจะทำอะไรก็ได้ ไม่ต้องระวัง คหสต นะ อิอิ  แต่ว่าอีกสามเดือนอาจไปทำใหม่ เอาแบบเนียนๆ
(ผมเปงคนนึงที่อยากทำศัลยกรรม ที่กะลังศึกษาข้อมูล )
ในความรู้สึกของผมนะ
คนที่คิดจะทำศัลยกรรมหรือคนที่ทำศัลยกรรมไปแล้ว
ทุกคนคิดว่า ทำเพื่อแก้ไขส่วนที่ตัวเองไม่ชอบ หรือทำให้มันดูดีขึ้นกว่าปกติ
เพื่อเรียกความมั่นใจให้กับตัวเอง และถ้าเรามีความมั่นใจมากขึ้น ทำให้เรากล้าทำในสิ่งที่อยากทำมากขึ้น กล้าตอบ กล้าถาม ฉะฉานชัดเจน
ยิ่งถ้าเราดูดี โอกาสดีๆก็จะเข้ามาหาเราเอง
ผมเชื่อในแบบนั้น
ผมถึงคิดจะทำศัลยกรรม
มีคนอิจฉามากขึ้นค่ะ รู้สึกได้ รังสีอัมหิตเยอะแยะไปหมด
ได้รับความเจ็บปวดจากการทำ ต่อมา ก็ได้ความอับอายจากสายตาคนที่มองว่า ต่อมาได้ความไม่พอใจจากการทำ การแก้ไข ความไม่รับผิดชอบของหมอในหลายๆครั้ง แต่สิ่งที่ไม่ดีก็มีเรื่องดี ๆเข้ามา ได้มิตรภาพ กำลังใจ จากคนรอบข้างและเพื่อนๆในเวปนี้ที่มีปัญหามากกว่าเรา ให้เราได้มีแรงต่อ ได้ประสบการณ์ที่ไม่คาดคิดว่าจะได้ ได้เพิ่มความรู้ในสิ่งที่ตัวเองไม่เคยคิดจะศึกษาเพราะเห็นเป็นเรื่องใกล้ตัว และสิ่งที่ยินดีที่สุด ก็คือ ได้ดั้งใหม่ที่ดีกว่าเดิม ถึงมันจะยังไม่สมบูรณ์แบบก็ตาม แต่ก็ยินดีและพร้อมจะสู้กับมันในครั้งต่อไป
สวย มั่นค่ะ
12345678
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้