เจ้าของ: nanvaris
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คุณทำศัลยกรรมแล้ว มีอะไรเกิดขึ้นในชีวิตของคุณบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
ตอบกระทู้ chinjang1977 ตั้งกระทู้

5555555555แหมๆๆๆๆๆ พี่ก็พูดเล่นคร่าคุณน้อง
หากทำออกมาแล้วดูดีอย่างที่คิด โหงวเฮ้งทั้งหมดจะพาให้เจอแแต่สิ่งดีๆที่เข้ามาในชีวิตครับ
ตอบทั้ง 2ข้อ ยอดฮิตเลย ^^
ต้นฉบับโพสต์โดย Mriw เมื่อ 2009-9-20 00:37
แก้ไขล่าสุด Mriw เมื่อ 2009-9-20 00:44

เพื่อนผมพลิกชะตาชีวิต ...

ความคิดเห็นของคุณอ่านแล้วก็ขำ ๆ ถ้าไม่คิดอะไรมาก ก็จริงอย่างที่คุณว่านะเห็นด้วย ๆ ห่วงสวยเกิน
ยังไม่ได้ศัลยกรรมอะไรเลย ก็เลยตอบไม่ได้ แต่จะไปเสริมจมูกวันที่ 8 มีนาคมนี้ค่ะ ชีวิตเปลี่ยนแปลงไปในทางใดบ้างดีขึ้นหรือเลวลง (สามีจะปันใจให้หญิงอื่นป่าวหว่า??)จะมาโหวตนะค่ะ
ทําแล้วดูดีขึ้นคร้า..อยากจะทําอย่างอื่นอีก
และก็ได้ความรู้andความสวยจากในเวปนี้..
ขอบคุณคะ่
มีความรู้ทางด้านนี้มากขึ้น เอาไว้ให้คำปรึกษาเพื่อนมนุษย์(ที่ขาดความมั่นใจ)
เพิ่งทำปากมาได้ 2 วันค่ะ ตอนนี้กำลังนอยด์มากกกเลย ปากบวมเปล่ง ช้ำมาก น่ากลัวสุด ๆ >< แต่ก่อนทำมีแต่คนบอกว่าปากหนา หน้าบึ้ง หลังทำขอให้สวยๆๆๆๆๆ ตามเพื่อนๆ นะคะ
แรกๆ มีคนมองก็ดีใจ
ตอนนี้ ชัก อึดอัด เวลามีคนมาคอยมอง นั่งทำงานอยู่ก็มามองเดินไปเดินมา เวียนหัวมาก
นั่งพิมพ์อยู่ตอนนี้ ก็มายืนมองกัน 2-3คน ยืนคนละที่
เมื่อก่อนไมเห็นมีใครมอง
เข้าใจเลย
ว่าเวลาถูกมองมากๆมันอึดอัดอย่างงี้นี่เอง

คนสวยคนหล่อ เขารู้สึกกันอย่างนี้นี่เอง 555
เครียดเหมือนกันนะเนี่ย
รู้สึกชอบส่องกระจกมากขึ้นคับ หาเรื่องทำเพิ่มนิดๆหน่อยๆ ไม่อยากแก้ใหม่ล่ะ รู้สึกพอใจ งงไหมคับ คือยังงี้ ทำแล้วรู้สึกดีคับ ถึงแม้ยังไม่ชิน คนรอบข้างก็ถามก็บอกว่าดี แต่ก็เพิ่งเปลี่ยนเลยยังไม่มีไรมากไว้ได้งานใหม่ เรตติ้งดีขึ้นจะมาบอกคับ
ตอนนี้โดนกีดกันอย่างแรง ๆ ของเดิมก็หายใจได้ไม่ติด ดูซิ... เจ็บๆๆๆ

แสดงความคิดเห็น

T2N
แฟนเราด่าเจ็บกว่านี้อีกอ่ะจ๊ะ ปัจจุบัน ยอมให้ทำแล้ว รอเวลาอย่างเดียว  โพสต์ 2011-8-24 04:23
ทำแล้วสวยขึ้นคะ  อิอิ
เจ็บครับ -*-
เรตติ้งยังไม่มีเหมือนเดิมครับ --*
ต้องมั่นใจขึ้นแน่นอน  ไม่งั้นคงไม่ตัดสินใจทำ
ทำแล้ว อยากทำอีก

ตอนแรกทำจมูกอย่างเดียว  เดี๋ยวก็ลาม ไปตา

ไปปาก ไป แก้ม ไปกราม (โบทอก)   

โอ้ย   หยูดไม่ได้แล้ววววววววววว
ต้นฉบับโพสต์โดย Noel เมื่อ 2011-1-20 03:42
อยากทำมากๆ แต่คนข้างๆ ไม่ยอมให้ทำค่ะ Y_Y ...

พูดบ่อยๆ  อยากทำ  เราพูดมากๆ ใช้เวลา 3 ปีในการพูด ปัจจุบัน คนข้างๆยอมให้ทำแล้วจ้า  
เราทำจมูกกะปากบางมาเหมือนกันค่ะเท่าที่เกตุมาก็มีคนมองมากขึ้นแล้วก็มีคนถาม
มากมายว่าใปทำที่ใหนเจ็บใหมโอ๊ยขี้เกียจจะเครียค่ะแต่ก็บอกว่าสวยขึ้นค่ะเขาก็อยากทำด้วยอิอิแอบภูมิจัยยยยยยยยยย
สำหรับเราทำแล้วเฉย ๆ มาก ไม่มีคนทัก ไม่มีอะไรสักอย่าง 55

ปล. แล้วจะทำทำไมเนี่ย
หลังจากทำแล้ว4 วัน เอาเผือกออก กรีดๆๆๆ ดังๆ ว่า อะไรวะ นี้ เสียเงิน เสียเวลา หยุดงาน แถม อาจโดน เพื่อนล้อ ว่า ไม่ดีเลย
แต่ต้องรอให้ยุบก่อนคับ
รวยค่ะ สวยค่ะ อันนี้คือเรื่องจริงก่อนทำมีกะบแม่รวมกัน5บาทหลังทำ อืมดีขึ้นจริงๆๆเพื่อนๆๆบอกแกน่าจ่ะทำตั้งแต่เกิด555 จ่ะได้ไม่ต้องลำบาก ศัลยกรรมเปลี่ยนหน้า เปลี่ยนชีวิตจริงๆๆ ไม่เสียดายที่ตอนนั้นยืมตังค์ป้าไปทำ
ก็มีความมั่นใจกว่าเดิม พอได้ทำก็อยากทำไปเรื่อยๆอ่ะ
ดัดฟันมาได้5ปีแล้วครับ มั่นใจขึ้นอย่างมาก ตอนนี้เสริมจมูกได้3วันแล้วครับ ถ้าออกมาโอเคจะมารีวิวให้ดูนะครับ

ปล. ใครที่กังวลเรื่องโหงวเฮ้งซื้อหนังสือมาอ่านเลยครับ ผมเพิ่งมาศึกษาเรื่องนี้ก่อนเสริมจมูกเหมือนกัน
เจ็บตัวแล้วทำให้สวยขึ้น โอ นะ
มั่นใจมากขี้น...เวลามองกระจกมีความสุข...สรุปว่า..HAPPY..จร้าาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้