ดู: 56773|ตอบกลับ: 192
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คุณทำศัลยกรรมแล้ว มีอะไรเกิดขึ้นในชีวิตของคุณบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
เลือกได้มากกว่า 1 ตัวเลือกโพล: ( แต่ไม่เกิน 10 ตัวเลือก ), จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 985 คน
กลุ่มสมาชิกของคุณไม่มีสิทธิโหวต

คะแนน

7

ดูบันทึกคะแนน

เพิ่งทำมาสดๆ ร้อนๆ เด่วถ้าตะหมูกเข้าที่แล้ว จะไปสังเกตผลนะค่ะ ว่ามีอะไรเกิดขึ้นบ้าง อิอิ

มารอชมผลโหวต
เพราะยังไม่ได้ทำ แถมถูกประนามหยามเหยียดทู้กวันว่าจมูกบาน - -"
5555555555+  อยากได้แฟนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เวงกำ..เซงๆๆๆ ชิมิ~

ทำไมว้า......หายากจิงๆ เลย...หุหุ
พี่ทาเคชิ เอากะทู้ไว้นานๆก่อนจิ เพราะยังไม่ได้ไปทำเรย
อิอิ แอบ โหวตครับ
ทำแล้วคนชมว่าสวยอยู่แล้วจะสวยไปถึงหน๊ายยยยยยยอีก      55555555555555555+++++++++++
สวยค่ะ มั่นใจขึ้น ชอบมาก แบบว่า ชอบให้ตัวเองเหมือนกะเทย เพราะกะเทยสวย 555
สวยๆเริศๆ เชิดๆ จะแคร์ทำไม จริงไหมปลาจัง อิอิอิ
อ่ะแน่นอน วินคุง
อย่างน้อยก็ดูดีกว่าเดิม

อย่างน้อยก็มีคนหันมามองเรา
ส่วนตัวผมคิดว่าคนเราทำมาก็อย่างให้สวยหล่อเพิ่มขึ้น รวมถึงสร้างความมั่นใจด้วยอ่ะก๊าบ
เป็นการให้รางวัลกับชีวิตอีกแบบ  ^^  มีความสุขค่ะ  แต่ช่วงๆแรกจะมีแต่คนถามว่าทำจมูกมาเหรอ   ทำที่ไหน ราคาเท่าไร คิดอย่างไรถึงไปทำ  เจ็บไหม ...........   อีกวันที่ 1 ,  2 นี่ เบื่อสุดๆ  (เราไม่ได้พักอ่ะ ทำตอนหัวค่ำอีกวันต้องไปทำงาน สายๆถึงเข้ามาพักที่บ้าน หยุดไม่ได้จริงๆ)  อยากใส่ผ้าปิดปากปิดจมูก แต่~~~มันใส่ไม่ได้จมูกบวมโด่งมาก  ลองใส่ปุ๊ปมันโดนจมูกปั๊บ น้ำตาเล็ดเลย คิดว่าหลายๆคนที่ทำจมูกมากะว่าจะอำพรางจมูกที่ทำด้วยการเอาหน้ากากมาปิดสัก 2-4 วัน ทำไม่ได้แน่ มันเจ็บบบบ
ตอนนี้ ทำแล้ว โดนห้ามเที่ยว ออกแนวเซ็งมากกกกกกก ต่อไปจะเป็นงัยเนี่ย
โหวตๆ กดโหวต
ยังไม่ได้ทำค่ะแต่ว่าแน่ๆเลยอ่ะเสียทรัพย์
แก้ไขล่าสุด ChangYim เมื่อ 2009-8-23 17:08

สำหรับผม หลังจากการ กรีดตา แฟนเริ่มไม่ค่อยสนใจ จากเคยหวงผมมากกลับเมินเฉย เรื่องความหมั่นใจนั้นไม่ต้องพูดถึงคับถ้าคิดเป้นเปอร์เซนผมว่าผมคงมีสัก 10% ได้ เพราะโดนว่าจนถึงทุกวันนี้เค้าชอบเอารูปเก่าๆก่อนกรีดของผมมาเปรียบเทียบกับปัจจุบัน ชอบว่าผมเหมือนคนโน้นคนนี้   แต่มีอีกสิง่ที่หนึ่งที่ผมไม่รู้คิดไปเองหรือเปล่า รู้สึกว่า มีคนหันมามองมากขึ้น เนื่องจากเพราะผมดูดีขึ้นหรือว่าประหลาดก็ไม่รู้ แต่ก่อนที่จะกรีดตา มีคนชอบคับว่าผม น่ารัก((ไม่ได้หลงตัวเองนะ)) พอหลังจากกรีดตา ก็ไม่เคยได้ยินเลยคับเวลาผ่านไป 1ปีกว่าๆๆล่ะ

แสดงความคิดเห็น

แต่เราเธอหล่อเหมือนซันนี่เรย เท่ห์อะ งั้นเราเป็นแฟนคลับนะ 555  โพสต์ 2011-5-11 06:38
แก้ไขล่าสุด MATTHEW เมื่อ 2009-8-23 23:38

สำหรับผมจากการทำจมูกครั้งแรก พอไปสมัครงาน(งานในฝันด้วยครับ)ก้อผ่านการคัดเลือก มารู้ตอนหลังว่าเค้าชอบตรงที่เราดูมีความมั่นใจ หน้าตาดูไม่ไทยแต่ก้อไม่ฝรั่งเกินไป ส่วนหน้าก้อดูเรียวขึ้นครับ ที่คิดได้ตอนนี้ก้อแค่นี้อ่ะครับ
มั่นใจค่ะ ชั้นไม่เเหมบเเล้วนะย่ะ

035.gif (23.71 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 63)

คิดว่าคงมีคนมองเรามากขึ้น แต่ในทางที่ดีหรือไม่ นั่นคืออีกเรื่องหนึ่ง
ศึกษาเยอะๆ มีข้อมูลเยอะ เลือกหมอดี มีชัยไปกว่าครึ่งครับอิอิ
จนลงๆ เรื่อยๆ
555555555555
5.  มีความมั่นใจมากขึ้นกว่าเดิม
มั่นใจมากขึ้นค่ะ  แถมยังไปอัพโน้น อัพนี่ ให้ดูดีขึ้นด้วย  เพราะว่ามั่นใจว่าชั้นนี่แหละ มีจมูกแล้วนะเว่ยยยย ...

อิอิ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-4 14:59:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้